Giúp giải quyết vấn đề về DELL STUDIO 14Z

Các thớt khác của _SL_

_SL_

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
máy của e sau khi cài win 7, vào đánh game hoặc nghe nhạc màn hình lại bị hẹp lại bề ngang.mong các bro giúp giải quyết giùm.đánh game thế này tức wa.

thantien

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Bác kiểm tra độ phân giải của màn hình khi chạy game chưa? Đã cài driver mới nhất của hãng chưa hay là mới dung driver Windows 7 tự nhận?

_SL_

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
kiểm tra rồi bác ạ. máy em cạc rời, e đã vào trang chủ DELL down drive xịn rùi nhưng vẫn không khả quan hơn.hix:(

nktpc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Nếu máy của bạn dùng vga 9400 thì driver này chưa support win7 tốt. Bạn có thể qua site support.nvidia.com mà download về nhé.

TVinh

HHVN - DỰ BỊ ***
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Nếu bác dùng VGA 9400 mà chưa tìm đc drive chuẩn thì qua mình copy nhé,mình cũng đang dùng VGA 9400,drive của nó dùng cho vista nhưng vẫn cài được cho win7 khá chuẩn

_SL_

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Nếu bác dùng VGA 9400 mà chưa tìm đc drive chuẩn thì qua mình copy nhé,mình cũng đang dùng VGA 9400,drive của nó dùng cho vista nhưng vẫn cài được cho win7 khá chuẩn
bác có thể post len hót nào để e down ve được ko.dạo này e bận wá lên đi hok nổi.hic.a mà các pác cho e hoi luôn.loa của máy e nó cứ bị rè rè sao ý, cả bluetooth e cũng hok bik dùng kỉu j.e đã down hết lại drive từ trang chủ rồi mà nó cú báo là device not found.:-/:-/:-/:-/

TVinh

HHVN - DỰ BỊ ***
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Drivers bản 32bit và 64bit đấy nhé,tùy theo bác cài win7 bản nào,loa rè là do cài drives chưa chuẩn thôi,máy mình nếu mở to hết cỡ cũng hơi rè,còn bluetooth thì bạn bật lên rồi nhắp chuột phải vào biểu tượng dưới taskbar nó sẽ hiện send file,receive file, rồi cứ thế mà gửi hoặc nhận dữ liệu ,mình vẫn nhận và gửi file từ điện thoại với lap bình thường.
http://www.mediafire.com/myfiles.php?r=kagoa

_SL_

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Drivers bản 32bit và 64bit đấy nhé,tùy theo bác cài win7 bản nào,loa rè là do cài drives chưa chuẩn thôi,máy mình nếu mở to hết cỡ cũng hơi rè,còn bluetooth thì bạn bật lên rồi nhắp chuột phải vào biểu tượng dưới taskbar nó sẽ hiện send file,receive file, rồi cứ thế mà gửi hoặc nhận dữ liệu ,mình vẫn nhận và gửi file từ điện thoại với lap bình thường.
http://www.mediafire.com/myfiles.php?r=kagoa
hic.nhưng khổ lỗi là khi e cài xong drive blutooth thi chả thấy cais biểu tượng đâu cả.cả phím tắt trên bàn phím e cũng không thấy nó ở đâu.chỉ có nút wiless thui.mà bác ơi.e vào link trên có thấy j để down đâu.

Bài viết cần bạn xem thêm

áp dụng được cho nhiều mục đích cho tương lai, hy vọng thế mới ảo sẽ được triển khai,