Giúp loại bỏ Notification tin nhắn

trungzena

Nói không với bia gụ ...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng năm 2007 lúc 11:37
Vào Start - settings - sounds & Notifications - Notifications, ngay Event chọn Messaging: New text message, bỏ chọn Díplay message on screen - xong

25 Tháng năm 2007 lúc 12:54
hê hê, ko bít bác xài ppc j và hệ điều hành j chứ e xài WM5 vẫn làm thế và vẫn okie mà (chả lẽ e lại ko dịch đc mấy cái câu Eng vớ vẩn đấy), nếu máy của bác ko đc => máy bác bị lỗi phần mềm rùi, thử nghĩ cách khác (vd như cài phần mềm nhận tin nhắn chẳng hạn) chứ bác hỏi ai thì cũng cùng 1 câu trả lời thế thui^^

SuperUU

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng năm 2007 lúc 15:41
Có thể ! em xài Exec, rom WM06 bản cuối . Theo #!#!#!#!#!#!#! , cách như trên không làm đc (không phải chỉ mỗi em bị) . Vì vậy mới hỏi có chiêu nào mới không hay có soft nào tắt không .
Có soft đó Bác :)

Soft này qui định nhạc chuông, hình ảnh, rung hay ko rung cho từng người luôn, đặc biệt là cho hiển thị hay ko hiển thị tin nhắn mgoài màn hình Today luôn.

Nhưng nó cũng hiện chữ Notifications ở ngoài màn hình Today, vì thế có ai chọt vào đó thì nội dung tin nhắn cũng hiện lên thui :D

hoabinh

Lơ tơ mơ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
25 Tháng năm 2007 lúc 15:57
Các bác nói sai toét. Phải dùng phần mềm thứ 3 chọc vô, trước kia tôi dùng Pocket Alarm để chỉnh, bây giờ dùng SK Tools để chỉnh không có khó chịu lắm.

Bài viết cần bạn xem thêm

Bộ sưu tập những chiếc đồng hồ Gucci đình đám - thấy là mê

Thương hiệu Gucci vốn là một trong những thương hiệu thời trang luôn dẫn đ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday