Giúp mình với Kindle cho PRC

quaidi29

NHẬP HỘI
mình cài xong Kindle trên iphone từ iphone.gsm.vn, nhưng khi mình quay lai Board để mở kindle t hì bị báo là the operation can not be open. Các bạn có biết làm cách nào để mở ra hoặc làm sao để xóa đi để cài lại ko.
Cám ơn sự giúp đỡ của các bạn. Mình là dân mới nên ko rành lắm nhưng mình thì rất thích đọc truyện. GIúp mình nhe
thx

cuodinh

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
mình cài xong Kindle trên iphone từ iphone.gsm.vn, nhưng khi mình quay lai Board để mở kindle t hì bị báo là the operation can not be open. Các bạn có biết làm cách nào để mở ra hoặc làm sao để xóa đi để cài lại ko.
Cám ơn sự giúp đỡ của các bạn. Mình là dân mới nên ko rành lắm nhưng mình thì rất thích đọc truyện. GIúp mình nhe
thx
mình cài và đọc sách được mà máy mình 2g vesion 3.1.2 nếu muốn remove thì vào lại cydia mở lại file đó hoặc modify cài lại hoặc remove luôn

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...