Giúp mình với máy mình bị nhiễm con Virus FLASHY

Các thớt khác của manhha80

manhha80

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng mười hai 2006 lúc 17:24
Máy em bị nhiễm 2 con Virus: Con Flashy nó cứ làm ẩn tất cả các thư mục trong USB sau đó nó tạo một thư mục ảo dung lượng 20,6kb, nó kết hợp với con Ravmon (tên nó đại loại như vậy em không nhớ chính xác) con này thì làm mất đi cái Folder option trong menu tool thế là chúng nó song kiếm hợp bích:( không cho copy nhưng thư mục trong USB.
Các bác giúp em với em dùng SAV 10 update bản mới nhất, Antivir Guard nhưng không ăn thua:(
Cảm ơn các bác rất nhiều:)

7 Tháng mười hai 2006 lúc 10:47
Máy em bị nhiễm 2 con Virus: Con Flashy nó cứ làm ẩn tất cả các thư mục trong USB sau đó nó tạo một thư mục ảo dung lượng 20,6kb, nó kết hợp với con Ravmon (tên nó đại loại như vậy em không nhớ chính xác) con này thì làm mất đi cái Folder option trong menu tool thế là chúng nó song kiếm hợp bích:( không cho copy nhưng thư mục trong USB.
Các bác giúp em với em dùng SAV 10 update bản mới nhất, Antivir Guard nhưng không ăn thua:(
Cảm ơn các bác rất nhiều:)
tôi bị tình trạng này rồi dùng Kis6 là diệt được
Sau khi diệt xong bạn chịu khó bỏ thuộc tính ẩn của từng file
goodluck!!!

Bài viết cần bạn xem thêm

Tại sự kiện SIHH 2019, Vacheron Constantin đã giới thiệu một mẫu đồng hồ hoàn toàn mới The Vacheron Constantin Traditionnelle Twin Beat Perpetual Calendar với bộ máy độc quyền 3610 QP cùng mức trữ cót 65 ngày. Vâng, hơn 2 tháng trữ cót. Bình thường ...
Lazada Vietnam Master card on Monday