Giúp mình với máy mình bị nhiễm con Virus FLASHY

Các thớt khác của manhha80

manhha80

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Máy em bị nhiễm 2 con Virus: Con Flashy nó cứ làm ẩn tất cả các thư mục trong USB sau đó nó tạo một thư mục ảo dung lượng 20,6kb, nó kết hợp với con Ravmon (tên nó đại loại như vậy em không nhớ chính xác) con này thì làm mất đi cái Folder option trong menu tool thế là chúng nó song kiếm hợp bích:( không cho copy nhưng thư mục trong USB.
Các bác giúp em với em dùng SAV 10 update bản mới nhất, Antivir Guard nhưng không ăn thua:(
Cảm ơn các bác rất nhiều:)

pda

SIÊU GÀ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Không những thế, trước đây máy em dính chú này còn bọ mất quyền admin nữa cơ. Bác chắc chưa đến giai đoạn đó rồi.

Nó làm cho các Folder trở thành các file exe hết.

Chia buồn cũng Bác!

volam

Thành Viên Cá Biệt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Down về cái KIS 6 thử coi anh trai, em xài cái này thấy OK lắm, chưa con nào lọt qua nổi

Máy em bị nhiễm 2 con Virus: Con Flashy nó cứ làm ẩn tất cả các thư mục trong USB sau đó nó tạo một thư mục ảo dung lượng 20,6kb, nó kết hợp với con Ravmon (tên nó đại loại như vậy em không nhớ chính xác) con này thì làm mất đi cái Folder option trong menu tool thế là chúng nó song kiếm hợp bích:( không cho copy nhưng thư mục trong USB.
Các bác giúp em với em dùng SAV 10 update bản mới nhất, Antivir Guard nhưng không ăn thua:(
Cảm ơn các bác rất nhiều:)
tôi bị tình trạng này rồi dùng Kis6 là diệt được
Sau khi diệt xong bạn chịu khó bỏ thuộc tính ẩn của từng file
goodluck!!!

Bài viết cần bạn xem thêm

Giới trẻ ngày nay hình như thích đồ công nghệ hơn là mấy miếng kim loại + da thuộc phối lại có giá trên trời,
Lazada Vietnam Master card on Monday