Giúp mua máy in All In One

thanhminhppc

CARDIOLOGUE
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng ba 2007 lúc 10:34
Mình đang muốn mua máy in phun All In One các bác có kinh nghiệm xin chì giúp loại nào xài tốt, giá khoảng 2- 3 triệu. Em đang ngắm em Epson Stylus CX5900, con này ok không các bác nhĩ

wwww

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng ba 2007 lúc 17:34
Thế còn lazer thì sao bác ? Ko cần chức năng fax chỉ cần photo,print,scan là ok,nếu có cả fax hình như đắt.Hàng nào thì tốt nhỉ,nếu HP tốt thì cụ thể là loại nào? Thanks

vdzungsu

Tiểu thương gia
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng ba 2007 lúc 19:04
Thế còn lazer thì sao bác ? Ko cần chức năng fax chỉ cần photo,print,scan là ok,nếu có cả fax hình như đắt.Hàng nào thì tốt nhỉ,nếu HP tốt thì cụ thể là loại nào? Thanks
bạn thử tìm hiểu HP 3050 nhé :)

wwww

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng ba 2007 lúc 19:28
bạn thử tìm hiểu HP 3050 nhé :)
Cám ơn bác,hôm nào burn hết đống DVD lại lấy tiếp của bác :D
Chi mình hỏi là vấn đề thay mực thì sao,hình như chỉ đổ mực được tầm vài lần là phải thay khay mựa mới à,khay mới của nó tầm bao nhiêu tiền các bác nhỉ?

vdzungsu

Tiểu thương gia
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng ba 2007 lúc 12:49
Cám ơn bác,hôm nào burn hết đống DVD lại lấy tiếp của bác :D
Chi mình hỏi là vấn đề thay mực thì sao,hình như chỉ đổ mực được tầm vài lần là phải thay khay mựa mới à,khay mới của nó tầm bao nhiêu tiền các bác nhỉ?
hic hic, máy in laser all in one 3050 này thì thay mực được, tuy nhiên thay vài lần thôi là in đã bị hơi nhạt nhạt rồi. Trước tìm mấy cái all in one thì thấy cái này dùng gia đình và văn phòng nhỏ hợp nhất về chức năng và giá cả :D. Nó chỉ ko có network thôi, mua cái cáp printer về share cho mấy máy kinh tế hơn :D
còn cái kia giá bao nhiêu thì call lên cửa hàng hỏi là được thôi, mất mấy giây đâu :D:D

diadoi

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng ba 2007 lúc 13:46
Nếu đầu tư máy in phun All-in-One thì mình nghĩ nên dùng hàng HP, giá mực tương đương với Epson nhưng dùng lâu hơn, không bị bệnh tắc mực như của Epson (Epson mà để 1 thời gian ko in là tắc mực ngay).

Cá nhân tôi ko thích dùng hàng All-in-One vì lẽ rất hay hỏng, mà hỏng thì ko chỉ hỏng 1 chức năng (Print, scan, copy,...) mà hỏng là đi tất luôn. Tốt nhất cứ mua từng thiết bị riêng cho từng công việc.

ncnhan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng năm 2007 lúc 10:17
Tui thì khuyên bạn nên dùng cái Dell 920 in phun, scan, fax rất ngon lành, mực bơm chỉ 30k mà xài thì vô biên luôn, hôm trước mua 1 cái có 36$, ở cty gì tên hình như là Lâm Quang Lân ở đường Lý Thái Tổ, Q.10 đó
Đang tính mua thêm 1 cái, nhưng quên mất địa chỉ, tìm lại mà chưa ra.

Bài viết cần bạn xem thêm

Tình cờ biết cái app khá hay chia sẽ các bạn: camera giao thông VN CAM chonphép xem trước tình hình giao thông thích hợp cho lộ trình di chuyển sắp tới thí điểm cho ba thành phố chính! Nhưng chắc trong giai đoạn phát triển nên app camera load hơi chậ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday