Giúp Phân biệt T-Mobile, O2 và Qtek!

ronie

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
21 Tháng hai 2007 lúc 20:36
Các bác ơi, em đang định mua con 02 miniS nhưng em thấy trên thị trường nhiều dòng quá: T-mobile, o2, Qtek. Tat cae các hãng này đều có con giống y hệt MiniS(của O2 đó) nhưng lúc khởi dộng và ghi bên ngoai máy khac nhau.

Các bác cho em hỏi bọn này có gì khác nhau không ạ?Các bác ohaan tích điểm mạnh yếu của các con này giúp em nhé. Nếu mua thì nên dùng con nào ạ?

Tks in advance!!

YM: ronie1407

ronie

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
21 Tháng hai 2007 lúc 21:05
Tks bac Juels nhiều!!
Nhưng em đọc rùi mà vẫn không hiểu lắm. Nói chung là bọn nó do cùng một mẹ(HTC) đẻ ra cho các phan đoạn thị trường khác nhau và nói nôm na là cho các nhà cung cấp khác nhau.

Vậy chúng có gì khac nhau không a?có gì khác biệt lớn không ạ? và ở Việt Nam mình nên dùng dòng nào ạ?

PS: con o2 minis dòng Tmobile và Qtek thì được gọi là gì ạ?

Juelz_Tiestino

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
21 Tháng hai 2007 lúc 21:55
Tất cả sp thì tên gọi khác nhau nhưng tính năng giống nhau cả thôi, còn con Mini S của T-Mobile là MDA Vario, của Qtek là Qtek 9100

21 Tháng hai 2007 lúc 22:25
Đúng rồi, các sp trên thì tên gọi khác nhau nhưng tính năng giống nhau cả thôi, Mini S là tên gọi của O2, của T-Mobile là MDA Vario, của Qtek là Qtek 9100. Nhiều lúc ai thích dùng Rom của I-mate cho con O2 Minis thì bât máy lên thấy liền chử I-mate thôi, nói chung là cùng 1 dòng thì có thể dùng rom của các hãng lẫn lộn với nhau được.

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng hai 2007 lúc 09:52
đắt nhất chắc là O2 rồi,còn T-mobile thì ở VN kô ai quan tâm đến nhãn hiệu mấy nên chắc kô có máy nhái,về chất lượng thì chưa thể bàn được:D

Bài viết cần bạn xem thêm

Trước Facebook, Yahoo đã từng là mạng xã hội được các thế hệ 8X, 9X "nghiện" sử dụng. Thế nhưng, những sai lầm sau đây đã gây nên sự sụp đổ của "gã khổng lồ" công nghệ một thời.

Vào tháng 7 năm nay, mạng xã hội Yahoo phổ biến m ...
Lazada Vietnam Master card on Monday