giup toi voi cac Bac oi

Các thớt khác của giotmucdden
31 Tháng mười hai 2006 lúc 23:54
may tinh xach tay cua toi mat dia cai winxp home,driver. nay muon cai lai may co Bac nao chi cach cai lai win ma van con xin khong may toi van con key win. tien the cho toi link diver luon duoc khong. may toi la compaq presario M2000. toi tim driver hoai ma khong duoc:mad: .
cam on cac Bac nha.:D
xin loi MOD nha may toi khong danh dau duoc

caohungvn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng một 2007 lúc 01:23
Nếu tìm Driver không được thì bác Backup lại Driver trong máy nhé, có 2 cách backup.
Cách 1: thủ công đơn giản: copy 3 thư mục: INF - System - System32 trong thư mục windows lại, có thể nói ở đây đủ 99% Driver đang chạy trong máy.
Cách 2: dùng soft XP Tools v6.3 sau đó vào phần Driver và backup lại là xong, hay nhất của chương trình này là nó backup theo 2 dạng, 1 là tạo thư mục có các file driver, 2 là tạo file exe tự cài và đảm bảo 100% backup đủ.

Trong máy chạy XP home xịn, thì cái key dười đáy máy là OK, bác kiếm cái CD 8k về cài với key dưới đáy đảm bảo chạy ổn :D

1 Tháng một 2007 lúc 23:02
minh da thu nhieu cach nhung khong nhap key vao la bao loi not vail botay nen nhap key cua cd vao. khong biet sao bay gio. giup minh them lan nua di
.Bac nao toi link di hoac ban recover cugn duoc.
cam on cac Bac nhieu( minh o HCM)

neompx

cậu tư
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng một 2007 lúc 23:14
driver của máy thì vào http://www.compaq.com chọn mục driver center để down driver của máy về,mình đang lướt bằng PPC nên ko đưa link cụ thể được. còn win zin thi bạn pm địa chỉ cho mình,mình share cho bạn cái đĩa win pro bản quyền luôn.ẹc nhớ gửi thêm đạn tiền EMS nhé.

Bài viết cần bạn xem thêm

Ngay sau khi Apple phát hành bản iOS 12.1.2 nhằm “sửa lỗi ảnh hưởng đến kết nối mạng trên iPhone XR, iPhone XS và iPhone XS Max tại Thổ Nhĩ Kỳ", thì trang Forbes đã phát hiện rằng, lỗi này không chỉ ảnh hưởng đến người dùng ở Thổ Nhĩ Kỳ nữa, mà còn l ...
Lazada Vietnam Master card on Monday