Giúp với !!!!!!!!!!!!!! Customize

13 Tháng hai 2008 lúc 20:20
Tôi đang dùng Iphone 1.0.2 Khi tôi cài Customize xong tôi nghịch nó và lỡ tay dấu những app vào trong phần ẩn và lỡ tay cho ẩn luôn cả Customize , bây giờ tôi không làm sao lôi được những ứng dụng của mình ra để sử dụng . Tôi đã remove nó đi và cài lại nhưng cũng không hiển thị ( kể cả những chương trình đã cài và dấu đi khi cài lại cũng ko hiển thị luôn) bây giờ tôi không biết làm cách nào để xử lý được, mong trong các cao thủ có ai biết cách xin giúp đỡ chỉ giùm tôi với . Cám ơn nhiều\!!!!!!!!!!!!:(

aera

cô đơn trên mạng
GẮN KẾT
13 Tháng hai 2008 lúc 22:21
Bác thử tìm trong Installer, phần System có chương trình Dock. Sau khi cài, ở góc dưới bên phải, có một ánh vàng, di từ đó lên trên, sẽ hiện ra các phần mềm đã cài. Bác thử tìm xem cái Customize có hiện lên không.
Lúc trước em dùng Categories cũng bị mất, không vào được, nhưng đã cài chương trình này, nên lại vào lại được.

Bài viết cần bạn xem thêm

Mới đây, nhà nghiên cứu bảo mật Patrick Wardle đã phát hiện ứng dụng trả phí Adware Doctor trên App Store bí mật gửi dữ liệu về Trung Quốc.

Adware Doctor là một trong những ứng dụng trả phí phổ biến nhất trên App Store ...
Lazada Vietnam Master card on Monday