Gỡ rối việc kích hoạt dịch vụ ACTIVATE tài khoản!

Các thớt khác của DHL

DHL

.: HHVN :.
GẮN KẾT
@ Các thành viên HHVN:
Mỗi số điện thoại chỉ được dùng cho 1 account. Bất kỳ trường hợp nào sử dụng cùng một số điện thoại để ACTIVATE hoặc REACTIVATE đều không hợp lệ và không được chấp nhận.
Để ACTIVATE tài khoản các Bạn làm như sau:

Soạn tin theo định dạng: HHVN <DẤU CÁCH> ACTIVATE <DẤU CÁCH> <MÃ SỐ THÀNH VIÊN>

... và gửi đến số 8390

Hệ thống vẫn đang làm việc tốt, quan trọng là Các Bạn phải xác định cái mã số thành viên của mình có đúng kô thôi!

Nếu trường hợp đã thực hiện đúng như hướng dẫn mà sau khoảng 5 phút các Bạn Refresh lại mà chưa đc thì vui lòng không gửi tiếp tin thứ hai và báo lại cho chúng tôi biết trên chủ đề này hoặc qua Email: info@handheld.com.vn hoặc: contact@handheld.com.vn

Thân!

E đã gửi tin nhắn đúng như bác chỉ dẫn nhưng không có tin nhắn báo đã success. Bác xem lại giúp nhe! Cám ơn bác.

---------------------------
Vậy là ok rồi bác ạ. E đã thấy chữ VERIFIED rồi.
Cám ơn các bác nhé.

huuquynh

Staff member
NHẬP HỘI
Em chưa thấy tin nhắn confirm lại anh Long ơi. ID của em là 499 (số đẹp nhẩy!!!)
Em đã check lại và activate giúp anh! Chắc tại server ở xa VN quá đây!

lypt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cái số tôi thường dùng (xem chữ ký) thì chỉ còn nhận chứ không gọi (nhắn) được rồi (hết tiền!). Đành chịu không xác thực vậy!
Đã vậy còn lỡ dại dùng số khác (xài cả 2 số) để xác thực, mất 3.000đ mới oan chứ!
Khi nào có tiền thì xác thực sau vậy!

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhờ mod cho em biết lý do khóa topic đấu giá này https://www.handheld.com.vn/threads...deo-bung-chay-bo-aonijie-2019-kt-20-3.517473/ để em biết còn rút kinh nghiệm lần sau. Thanks
Lazada Vietnam Master card on Monday