Going to Malaysia

Các thớt khác của Alo123

Alo123

The Messenger
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chào cả nhà!.

Sang tuần ngày 14/06 mình sẽ sang và nằm lại Melaka - Malaysia 2 tháng.
Trước đây thấy trên diễn đàn hình như cũng có nhiều thành viên ở Malay.
Trong thời gian ở đây mình cũng sẽ đi nhiều nơi và có nhiều thời gian, hi vọng được gặp và giao lưu với các thành viên HHVN đang sống và làm việc tại đây.

Các bạn xin để lại nhắn, khi sang mình sẽ liên lạc.

Bests.

Long

Alo123

The Messenger
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Dear all,

Hiện đang ở Mallaca, gần Sentre, quá buồn và chán vì phải xa vợ, xa Hà Nội và ở một mình.

Nếu ai có ghé qua thành phố xin được welcome với tất cả những gì tốt đẹp nhất mà mình có.

Không biết có ai ở K.L không vậy, xin được gặp mặt ngồi với nhau một bữa :) khi có cơ hội.

Cell phone: 012 2255 8096

Thanks and best regards,

hainguyen

Chồng Péo
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác sang Malai thi đừng có sử dụng thẻ tín dụng nhé, bên đó là copy nhanh lắm đấy

Tớ vừa về, thanh toán tiền ks. thế mà mấy hôm sau VCB dt mời lên đề nghị thay thẻ mới miễn phí cho tớ vì lý do ko đảm bảo an toàn khi sử dụng CC tại Malai

Good luck

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
hainguyen said:
Bác sang Malai thi đừng có sử dụng thẻ tín dụng nhé, bên đó là copy nhanh lắm đấy

Tớ vừa về, thanh toán tiền ks. thế mà mấy hôm sau VCB dt mời lên đề nghị thay thẻ mới miễn phí cho tớ vì lý do ko đảm bảo an toàn khi sử dụng CC tại Malai

Good luck

Bác còn sử dụng được chứ tôi thì ACB còn không chịu thanh tóan ngay khi check-out hotel, may mà cậu bạn đi cùng có mang tiền chứ không thì ở lại Malay rồi.

dac

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
@hainguyen: Bác dính chưởng giống em rồi :(
Mà em chỉ rút ở ATM thôi đấy, ko thanh toán lăng nhăng gì đâu. Chả nhẽ Ngân hàng nó cũng chơi mình??!!

hainguyen

Chồng Péo
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tớ chỉ thanh toán siêu thị khi mua rượu vang và tiền khách sạn *** (hihihi) khi check out nhưng nhìn chung là không đảm bảo nên ngân hàng VCB muốn bảo vệ khách hàng trong trường hợp rủi ro thôi, hihi

Mà bác DAC này có phải là Dac bên OH với con mà tịt ko ? (đúng thì ở HHVN còn có thêm bác CVN và minhtit nữa đấy)

dac

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
@hainguyen: Đúng là em, bên này còn có bác lengkeng nữa mà.

Quan lại chủ đề chính: Nói chung là em đi Mã thường thích cầm tiền mặt, sợ thẻ lắm rồi :(

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...