Google mua lại công nghệ bàn phím ảo BlindType

Multech

GẮN KẾT
Đã có dịp Handheld.vn giới thiệu đến với các bạn công nghệ bàn phím ảo BlindType. Công nghệ bàn phím ảo này có rất nhiều điểm hay và hấp dẫn, các bạn sẽ thấy được điều này trên một số video do BlidType giới thiệu. Hai kĩ sư sáng lập BlindType đã có thông báo sẽ đưa công nghệ này lên hệ điều hành Android, iOS … Cơ hội dành cho các hệ điều hành khác không còn nữa khi mới đây BlindType có thông báo trên blog của mình rằng Google đã mua lại công nghệ này. Không ngoài mục đích sử dụng cho Android, Google muốn Android trở nên hoàn hảo hơn, người dùng Android sẽ có thêm công nghệ nhập liệu hoàn hảo mới. Chắc chắn BlindType sẽ được Google tích hợp trên các phiên bản Android tiếp theo. Các bạn có thể xem lại video dưới đây để thấy được những gì BlindType có thể làm.

[video=youtube;m6eKm1gUnTE]http://www.youtube.com/watch?v=m6eKm1g UnTE&feature=player_ embedded[/video]​

Multech - HHVN

Nguồn: BlindType​

vinh_samurai

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Nhìn nó gõ mà chả hiểu cái gì cả, ko biết cái bàn phím này với Swype thì cái nào nhanh hơn nhỉ

hiego

GÂY DỰNG
Đúng là khó hiểu quá. Swype dùng oánh tiếng anh thì rất nhanh nhưng oánh tiếng việt thì chịu. hic

hellocrowley

NHẬP HỘI
Ko hiểu cái này khác gì với tính năng Auto Correction có sẵn của Android. Có lẽ nó correct thông mình hơn và dựa trên cả ngữ pháp :-?

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...