GPRS hay LAN?

ripinc

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
25 Tháng một 2008 lúc 15:58
Em kết nối cái O2 Mini S của em với XP SP2 thông qua ActiveSync, thành công.
Sau đó em dùng Internet Explorer của PPC vào web thấy khá nhanh. Vậy cho em hỏi khi đó PPC sử dụng đường truyền Internet của máy vi tính hay qua GPRS (PC của em có xài ADSL và PPC vẫn sử dụng GPRS ngon lành).

Em sợ nó xài qua GPRS thì cuối tháng lãnh đủ, bác nào biết cho em ý kiến ngay nhé!

DAI_GIA_SAI_GON

GIÀU TÌNH YÊU
GẮN KẾT
25 Tháng một 2008 lúc 16:39
Sau đó em dùng Internet Explorer của PPC vào web thấy khá nhanh. Vậy cho em hỏi khi đó PPC sử dụng đường truyền Internet của máy vi tính hay qua GPRS (PC của em có xài ADSL và PPC vẫn sử dụng GPRS ngon lành).

Em sợ nó xài qua GPRS thì cuối tháng lãnh đủ, bác nào biết cho em ý kiến ngay nhé!
Bạn đang dùng net từ máy tính đó. Còn nếu lo xa hơn nữa thì bạn tắt chức năng GPRS đi

huancao

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng một 2008 lúc 17:30

Khi PPC kết nối GPRS thì chữ G (hoặc E) bên cạnh cột sóng sẽ có thêm hình 2 cái mũi tên nằm ngang ngược chiều nhau và chữ G (hoặc E) nhỏ đi một chút, bạn cứ yên tâm mà lướt net, ko tốn 1 xu nào đâu :)

Jamesbond

Là gì chả được!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng một 2008 lúc 11:58
Không biết khi nào thì mình được xài wifi free như bên Sing nhỉ các bác? Cái thằng GPRS với cái thằng Edge iếc gì đó hao quá.

Bài viết cần bạn xem thêm

do thích em orient mako pepsi từ lâu. nên e có tích cóp được ít. thấy có bạn có nick pham quang chien đăng bán. giá 2 bên thoả thuận là 1.5t. e phi từ vĩnh phúc xuống cầu diễn để giao dịch. đến nơi đúng như topic của bạn ấy nói là vòng benzen k xoay ...
Lazada Vietnam Master card on Monday