GPS của HTC Tytn(hermes100) ?

Status
Không mở trả lời sau này.

honeyz

KỸ SƯ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Re: htc Tytn(hermes100)

Vậy bác biết chổ mua cục kết nối đó ở đâu và giá cả ra sao không?ngộ nhỡ mua về thì xài mần sao ta?#-o

Trên đây thì bác LH với bác pvnguyen để mua, hay có thể tìm mua 2nd

Nhưng tốt nhất bác nên bán em 838Pro đi, đổi máy khác có GPS buid in thì sẽ hay hơn, vì tiền mua cục GPS Bluetooth Receiver chắc cũng bằng giá tiền cái máy 838Pro bác đang xài

namdq

GÂY DỰNG

Vậy bác biết chổ mua cục kết nối đó ở đâu và giá cả ra sao không?ngộ nhỡ mua về thì xài mần sao ta?#-o

Bán nó đi mua mấy con có GPS Bult in về còn rẻ và tiện lợi hơn ấy chứ.
Thực ra tớ chả mấy khi dùng đến GPS bao giờ cả:)

trungctu

Dự bị *****
Staff member
GÂY DỰNG

Thực ra tớ chả mấy khi dùng đến GPS bao giờ cả:)

Chính xác.

Lúc trước em cũng tống tiễn một em Hermes đi để rước một em có GPS Build-in về. Dùng rồi mới thấy tính năng GPS chủ yếu dùng để khoe là chính vì trong điều kiện VN, em không dám vừa cầm phone vừa chạy....

blmon

GÂY DỰNG
Tốt nhất ko cần qtrâm đến GPS vì nó uống pin, và vì xài google map nó cũng cho định vị sai số vài km dựa vào BTS. mà dùng Vietmap chỉ đường chắc fát điên :D cứ mở bản đồ ra rồi tự kiếm đường đi là đc. Máy tớ có GPS nhưng chỉ xài để test :-s

Dr. Lee

GÂY DỰNG
Mở ra nó đọc:
cám ơn bạn đã sử dung.... cho nó vui thôi.
GPS chạy xe máy: Tông vào đít xe tải
GPS chạy ô tô: Tông vào công ten nơ.
Chỉ khoái cái ngồi xe khách gần mấy em gà; bảo đấy xe mình đang ngồi chạy chỗ này này, mấy chục m nữa là có ngã 3, cây xăng :D

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...