GPS for BB Bold 9000???

LouisTran

NHẬP HỘI
Hi các bác! Luis cần tìm soft nào giống như Tom Tom GPS install cho iPhone ấy, mà có thể install cho BB Bold luôn. Để lúc dùng GPS thì dùng trực tiếp từ satellite luôn, ko cần thông qua sóng của nhà mạng cung cấp. Khỏi phải trả tiền! :p He he he >:). Có bác nào biết hay có thì share với! :p
Thanks for read!

lehaqui

SIÊU DỰ BỊ ***
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình thấy Mmap sử dụng được mà. Bạn có thể tham khảo và dùng thử :>

Attachments

• 1.1.4.zip
    597 KB · Đọc: 172

Đông Tà

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
bạn dùng trekbuddy ấy, lên trang chủ của nó down bộ cài về còn map thì bạn search trên này cũng có người share rồi. thiếu mỗi dẫn đường thôi còn lại cũng okie

Toxic

GÂY DỰNG
bạn dùng trekbuddy ấy, lên trang chủ của nó down bộ cài về còn map thì bạn search trên này cũng có người share rồi. thiếu mỗi dẫn đường thôi còn lại cũng okie
Tredbuddy mình thấy là chuẩn nhất trên BB và nó sử dụng trực tiếp Satelite. Nhưng ở VN thì cái này còn yếu quá :(

Toxic

GÂY DỰNG
Àh mà hình như Louis sống bên US mà, nếu bên ấy thì GPS là số 1 rồi

the

GÂY DỰNG
Ôi ôi ra Vietmap cho BB thì hay quá. Đề nghị các bác Vietmap ngâm cứu làm phiên bản cho BB đi!

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...