Grado nghe với Sound Card nào hợp vậy các bác ?

cuongmetal

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
31 Tháng mười 2007 lúc 16:51
Chào các bác,em đang tìm 1 con sound ngon để nghe nhạc mùh HHVN ko có mục dành cho sound nên tiêu đề đánh lừa chút đề post được trong này.

Em có con Grado SR60 giờ muốn tậu 1 con sound PCI nữa để nghe nhạc cho máu.Nhờ mấy bác tư vấn giúp,hiện giờ em đang chú ý : Onkyo SE-150PCI,Prodigy 7.1 tại nghe nói 2 sound này nghe nhạc good.Cho em hỏi luôn là ở VN nơi nào bán mấy loại sound này nhé.Thank all.

14 Tháng mười một 2007 lúc 16:53
Chip Envy 24HT nói chung tiếng khá trầm ấm, nhiều nhạc tính, dùng với SR60 rất hợp. 2 card nói trên dùng chung chip Via này nên có lẽ tiếng ko khác biệt nhau nhiều lắm. Theo mình thì con nào cũng được, ở đâu thuận tiện thì mua thôi.

15 Tháng mười một 2007 lúc 00:18
Chip Envy 24HT nói chung tiếng khá trầm ấm, nhiều nhạc tính, dùng với SR60 rất hợp. 2 card nói trên dùng chung chip Via này nên có lẽ tiếng ko khác biệt nhau nhiều lắm. Theo mình thì con nào cũng được, ở đâu thuận tiện thì mua thôi.
nghe mà sướng :D. trước giờ em mù tịt khoản cardsound, hôm nọ mua bừa con chaintech 701, ai dè được phán hợp với sr60 :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Tiếc quá các bác ạ, cầm vàng lại để nó giành lại mất , bao cơ hội bị bỏ. Cuối trận xem hồi hộp đau tim quá đi.
Lazada Vietnam Master card on Monday