Gửi BĐH HHVN

Các thớt khác của Ares_n1
Status
Không mở trả lời sau này.

Ares_n1

HHVN - SIÊU DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mới đây HHVN tổ chức off 3 miền Bắc Trung Nam nói chung là thành công tốt đẹp cả.Xin chúc mừng....

Chỉ có 1 điều mà mình nhận thấy ở miền Nam có 1 chuyện sau: trong thơì gian lấy ý kiến và chuẩn bị thì đã có 1 số thành viên đăng ký tham gia gian hàng

Các bạn thân mến !

Tính tới thời điểm hiện tại , dựa vào tình hình thực tế khách quan (thời gian , nhân lực tổ chức ) số lượng thành viên đăng ký tham gia và các nhà tài trợ cho buổi offline , tôi tạm thời sơ kết lại dự kiến buổi họp mặt như sau :
Về địa điểm tổ chức có sự thay đổi vì lý do khách quan :
Địa điểm sẽ là quán SAO BIỂN ( STARFISH ) đ/c : 16A Lê Hồng Phong (Nối dài) , góc ngả ba LHP ( Nối đài ) và Cao Thắng ( Nối dài ).
Các nhà nhà tài trợ chính :
1. Công ty cổ phần máy tính Tầm nhìn số (VISCOM) :
2. Công ty MARIO SHOP ( cung cấp các loại tai nghe chất lượng cao ) Nguyễn Cônh Anh
3. Công ty Khắc tên ủng hộ : 1.000.000 đ.
4. Công ty Việt map : ủng hộ 5 bản Việt map Free .
5. Công ty TNHH Thương Mại Điện Tử Y5. 1.000.000 đ
6. Trung zena ( LCD , nước hoa cao cấp ) :
7. A.Nghi (colonel ) Kinh doanh laptop các loại : 1.000.000 đ.
8. Long F2 : ủng hộ một số sản phẩm để đấu giá gây quỹ …ăn nhậu.
9. A.Công (congduale) : ủng hộ một số sản phẩm để đấu giá gây quỹ …ăn nhậu.
10. Công ty TNHH một thành viên Tinhteco (Nick : Lockelaton) : 1.000.000 đ.
11. Daiphatvienthong ( chuyên bán Iphone và phụ kiện Iphone )

Thay mặt BTC.

BÙI VĂN DŨNG.
0903.946.180

Sau đó o tham gia nữa mà o báo lại với ban tổ chức để hủy bỏ nên mặc dù o tham gia mà logo cty vẫn có trên băng rôn của bữa off... Như vậy mình thấy o được vì ban tổ chức đã phải mất công chuẩn bị,in logo... ưu tiên cho các bạn hơn những thành viên bình thường mà các bạn o tham gia cũng o buồn báo lại. Xin ban điều hành và mọi ngươì cho ý kiến ạ....

@ Nếu coi đây là chuyện nhỏ thì sau này HHVN có tổ chức sự kiện gì iem xin đăng ký 1 chân logo: Siêu spam Ares_n1 ạ. Xin cảm ơn...( Trình em có hạn nên trình bày lủng củng mọi người thông cảm giùm)

Lam Sơn

Super Moderators
Chuyện đã xong rồi bỏ qua đi anh, biết vậy là được rồi chứ giờ nói tới nói lui cũng chẳng giải quyết được gì?

Qua sự việc trên tôi thấy họ không tự trọng lắm, đã đăng ký và Ban tổ chức đã sắp xếp chu đáo đâu vào đấy cả, nếu vào giờ chót vì lý do gì đó không thể đến được thì cũng báo với Ban tổ chức để người ta còn tính, nhấc điện thoại lên báo một tiếng chẳng nhẽ họ làm không được? Đằng này không đến cũng không báo tôi thật lấy làm kỳ hết sức.

Còn nhiều dịp mà anh, suy nghĩ làm gì cho mệt đầu? Không tôn trọng người khác lại muốn người khác tôn trọng mình làm gì có?

Vắng cô thì chợ cũng đông,
Cô đi lấy chồng thì chợ vẫn vui.

Thân chào :D

Rain

No. 181393
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em không nghĩ là bỏ qua, nếu cứ như vậy thì thành tiền lệ cho những lần sau. Ít nhất cũng có thông báo cảnh cáo hay gì đó tương tự. Tôn trọng tối thiểu còn không có, vậy hỏi ai tôn trọng mình?

Maybach

57s
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em nghĩ như bác LamSon, chuyện đã qua thì kô nên tính lại. Nhưng bữa đi off em về sớm nên kô biết bác nào đã đăng ký mà hủy nhỉ?

Ares_n1

HHVN - SIÊU DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em không nghĩ là bỏ qua, nếu cứ như vậy thì thành tiền lệ cho những lần sau. Ít nhất cũng có thông báo cảnh cáo hay gì đó tương tự. Tôn trọng tối thiểu còn không có, vậy hỏi ai tôn trọng mình?

=D>=D>=D> Lần sau HHVN có tổ chức gì thì bạn và mình cứ đăng ký để có tên trên logo tài trợ và còn được ban tổ chức nêu tên và cám ơn nữa( Sau đó xù coi ai dám nói gì o... )

Chuyện đã xong rồi bỏ qua đi anh, biết vậy là được rồi chứ giờ nói tới nói lui cũng chẳng giải quyết được gì?

Qua sự việc trên tôi thấy họ không tự trọng lắm, đã đăng ký và Ban tổ chức đã sắp xếp chu đáo đâu vào đấy cả, nếu vào giờ chót vì lý do gì đó không thể đến được thì cũng báo với Ban tổ chức để người ta còn tính, nhấc điện thoại lên báo một tiếng chẳng nhẽ họ làm không được? Đằng này không đến cũng không báo tôi thật lấy làm kỳ hết sức.

Còn nhiều dịp mà anh, suy nghĩ làm gì cho mệt đầu? Không tôn trọng người khác lại muốn người khác tôn trọng mình làm gì có?

Vắng cô thì chợ cũng đông,
Cô đi lấy chồng thì chợ vẫn vui.

Thân chào :D

Vấn đề là o tham gia thì cũng báo 1 tiếng có sao đâu chả ai ép cả nhưng em nghĩ bữa off đó cũng là chuyện nghiêm chỉnh chứ đâu phải bữa nhậu đt ai ra thì ra (Thử o chuẩn bị đủ thú chứ đến ngày đó mà đt mời mọi người ra được đông đủ như vậy thì em.... ) Nghe nói đầu năm "ác min" lại tổ chức nữa và sau này còn nhiều lần,đề nghị a Sơn làm trưởng ban tổ chức ạ.
Em nghĩ như bác LamSon, chuyện đã qua thì kô nên tính lại. Nhưng bữa đi off em về sớm nên kô biết bác nào đã đăng ký mà hủy nhỉ?

Hủy còn đỡ, đằng này o nói tiếng nào đt cũng o luôn... Ban tổ chức có đt PM cũng chả thấy hồi âm chứ o thì cứ như a Sơn nói:Vắng cô thì chợ cũng đông,cô đi lấy chồng thì chợ vẫn vui

camera

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
=D>=D>=D>
Ban tổ chức có đt PM cũng chả thấy hồi âm chứ o thì cứ như a Sơn nói:Vắng cô thì chợ cũng đông,cô đi lấy chồng thì chợ vẫn vui
Ku này chỉ được cái to mồm, nói đúng không ah :)) Giờ này đang ngồi nhậu gọi em ra, nhưng...hôm nay em "bị" không ra được, vậy mà chúng nó cứ nhậu ào ào, chợ vẫn đông như ngày nào =D>=D>=D>

forever

Staff member
HẠNG NHẤT
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
@ Nếu coi đây là chuyện nhỏ thì sau này HHVN có tổ chức sự kiện gì iem xin đăng ký 1 chân logo: Siêu spam Ares_n1 ạ. Xin cảm ơn...( Trình em có hạn nên trình bày lủng củng mọi người thông cảm giùm)

Còn lâu nhé. Spam mà cũng thích lên trên banner àh. heheheheheh
Ủa, mà thiếu ai vậy anh. Cũng hên, hôm đó em có mặt, chứ không thì cũng bị ......

hp_mylove

Как закалялась сталь
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
To Ares_n1 : Bữa trước thấy bảo mụ Mai Trang đăng kí nhưng ko thấy mẹt là sao ta?

Ares_n1

HHVN - SIÊU DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hình như o ảnh hưởng đến quyền lợi hay uy tín của ai nên BDH chả ai có ý kiến nhỉ? Thành ra là mình "buôn chuyện" ùi, góp với chả ý.Xin đóng lại.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.