Gửi iPhone qua bưu điện, nhận... 2 cục đá

Các thớt khác của chuyen

VOVAVIETNAM

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Các bạn cứ gửi bình thường tuy nhiên nhớ chụp ảnh và ghi lại seri máy lúc gửi, đồng thời người nhận phải lưu ý mở gói hàng ngay trước mặt người giao hoặc bưu điện.

djlmah

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Các bạn cứ gửi bình thường tuy nhiên nhớ chụp ảnh và ghi lại seri máy lúc gửi, đồng thời người nhận phải lưu ý mở gói hàng ngay trước mặt người giao hoặc bưu điện.
Nó có cho mở đâu.nó trốn trách nhiệm.mà ko nhận thì nó bắt ký ko nhận.

youthanasia

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Lần đầu tiên & duy nhất tin tưởng bưu điện của em: gửi 1 em điện thoại từ nước ngoài về VN qua đường bưu điện. Thông tin cuối cùng update được: đã về đến VN - và mãi mãi ko đến được tay người nhận. Cảm giác như mình bị cướp trắng trợn mà không làm được gì. Nghĩ lại thấy mình ngu quá.

Phung kim ngoc

NHẬP HỘI
Dịch vụ Viettel em thấy được đấy chứ, thái độ cũng ổn mà, các bác thấy thái độ không ổn có thể call CSKH phản ánh

nguyễn sơn anh

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
giờ mình toàn gửi hàng cho khách qua viettell họ có hỗ trợ đến tận nơi lấy hàng nếu như mình làm cái hợp đồng vận chuyển .cứ 1 tháng thanh toán tiền 1 lần. hàng họ gửi yên tâm không lo bị cháo hàng.

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...