H6315 cân íup đỡ !

gold.tortoise

GÂY DỰNG
Con h6315 của em khi tắt chức năng Pocket thi không nhận được cuộc gọi,tin nhắn cũng không nhận được ! (Lúc được lúc không !Dù sóng vẫn tốt !) Mong các cao thủ giúp đỡ ! Chứ bật chức năng Pocket hoài thì pin chịu không nổi 1 ngày !

cuongcaav

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
gold.tortoise said:
Con h6315 của em khi tắt chức năng Pocket thi không nhận được cuộc gọi,tin nhắn cũng không nhận được ! (Lúc được lúc không !Dù sóng vẫn tốt !) Mong các cao thủ giúp đỡ ! Chứ bật chức năng Pocket hoài thì pin chịu không nổi 1 ngày !
Bạn bị lâu chưa?,Theo mình thì Radio cua ban có vấn đề rồi, ban thử up len bản mới hơn xem.chúc thành công.

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
gold.tortoise said:
Con h6315 của em khi tắt chức năng Pocket thi không nhận được cuộc gọi,tin nhắn cũng không nhận được .... Chứ bật chức năng Pocket hoài thì pin chịu không nổi 1 ngày !

Ý bạn nói cái vụ này có nghĩa là tắt màn hình phải không, đề nghị bạn nói rõ.

lyenbinh

VICTORY
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
ý,anh lampham ơi bộ có thể chỉnh được chức năng pocket hay phone hả????

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
lyenbinh said:
ý,anh lampham ơi bộ có thể chỉnh được chức năng pocket hay phone hả????

Không biết là mình có hiểu đúng ý bạn không?
1. Khi đi nngủ có thể tắt chức năng Phone bằng cách switch off radio.
2. Hạn chế dùng kết nối không dây (blue tooth) và giảm bớt độ sáng màn hình thì sẽ tiết kiệm được pin.
3. Bình thường bạn có thể tắt màn hình mà không ảnh hưởng đến hoạt động của máy mà.

hanhpn

Hạnh Phúc Nhất
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hic, em cũng dùng 6315, không thấy bệnh trên, chắc bác Lâm Phạm nói chí phải rồi. Bác đã Update bản mới nhất của HP chưa? Hình như là 31/3/2005 đấy

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Up xong lâu rồi, và cũng đã chuyển giao công nghệ lại cho cậu em, bản 1.11 dùng OK, không gặp vấn đề nào hết. Nhưng mình dùng Ipaq 6365 chứ không phải 6315, hình như cũng có bản rom mới cho 6315 rồi thì phải.

gold.tortoise

GÂY DỰNG
Em mới vừa xài nên không biết,dùng từ bày bạ quá ! Nói như anh lampham tắt màn hình là đúng rồi ! Vậy là em phải uprom a` ??? Hic..hic em sợ vụ này lắm ! Nhưng chắc phải làm thôi ! Cách uprom làm sao em không rõ ! Download bản mới ở địa chỉ nào ? Mong anh em chỉ giúp ! Cám ơn !

phamdong

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
6315

thế có phải là tắt screen không? nếu đúng thế thì không có lý do gì mà không nhận được thoại hoặc nhắn tin, bạn có thể tả rõ hơn không??

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.