Hà Nội: Hỏi địa chỉ cài đặt các ứng dụng, game cho Ipod Touch?

traumong

NHẬP HỘI
Mình mới mua con Ipod Touch Gen3 32Gb, mình muốn cài đặt các ứng dụng, game nhạc nhẽo, cho mình hỏi, ở Hà Nội chỗ nào cài game và giá thành, thank

hp_mylove

Как закалялась сталь
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Sài iphone,ipod thì chịu khó tự mầy mò cài ứng dụng và game đi bác ơi.Ai lại đi đốt tiền như vậy chứ,nhất lại là mem HHVN.Cần chỉ dẫn thì bác cứ qua em hướng dẫn bác 1 lúc là tự làm được hết.

traumong

NHẬP HỘI
Sài iphone,ipod thì chịu khó tự mầy mò cài ứng dụng và game đi bác ơi.Ai lại đi đốt tiền như vậy chứ,nhất lại là mem HHVN.Cần chỉ dẫn thì bác cứ qua em hướng dẫn bác 1 lúc là tự làm được hết.

Hehe, có bác nhiệt tình quá, qua quán cà phê của bác ah, có free cà phê ko? Mình đã cài nhưng chỉ cài dc các ứng dụng free, mình muốn cài mấy cái mất xiền nhưng tài khoản ko có xiền. Vào link này: http://thebigboss.org/jailbreak-now đọc thấy chưa hỗ trợ cho Itouch gen3 mấy

lighthouse2510

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
hì e cũng nghĩ như bác này. giày vò mấy e này mới thú chứ. cũng dễ í mà, có mất nhiều time đâu

ducnv

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Mình mới mua con Ipod Touch Gen3 32Gb, mình muốn cài đặt các ứng dụng, game nhạc nhẽo, cho mình hỏi, ở Hà Nội chỗ nào cài game và giá thành, thank

1. Bác jailbreak để có Cydia: Chạy Safari, vào trang jailbreakme.com
2. Vào Cydia > Manage > Source, add source: iphone.gsm.vn
3. Cài AppstoreVN của source trên

Rồi bác tha hồ mà tải ứng dụng free về

Mr.Apple

GÂY DỰNG
1 số source cho bác tham khảo :
Iphone.handheld.com.vn.
Iphone.gsm.vn
Heaveniphone.com/cydia
I.apple9.com
iphone.pdaviet.info ....

tiennm

MÁY HỎNG
Tự cài đi bác ơi, cứ copy cả đống vào rồi chơi thì ko chơi chỉ tổ nặng máy ghét lắm.

sonsmart1991

GÂY DỰNG
Từ hồi dùng Ip đến h em mới ra hàng cài đúng lần đầu tiên, sau lần đó về mày mó trên mạng mới biết ra ngoài hàng mình bị chém! =)

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...