Hai sự kiện thể thao đặc biệt trong ngày 28/12/2008

Các thớt khác của Diễm Quỳnh

Diễm Quỳnh

GẮN KẾT
1. Tại Hà Nội (Sân Mỹ Đình): Hai đội tuyển Việt Nam -Thái Lan quyết đấu để tranh chức vô địch Cup AFF.
2. Tại TP.HCM: Siêu môtô sẽ bay trên bầu trời Sài Gòn .

Chiếc Boss Hoss 5.700 cc, nặng hơn 500 kg, sẽ lướt trên bầu trời từ Bà Rịa - Vũng Tàu về TP HCM cùng máy bay trực thăng rồi đậu xuống sân nhà thi đấu Phú Thọ, nơi diễn ra lễ khai mạc Sài Gòn Motor Show ngày 28/12.

Theo chương trình dự kiến, trực thăng sẽ dùng tời cẩu chiếc xe máy có phân khối lớn nhất thế giới hiện nay - Boss Hoss, xuất phát từ sân bay Vũng Tàu và lượn trên bầu trời Sài Gòn, phía dưới mặt đất là đoàn diễu hành môtô tháp tùng hướng về sân thi đấu Phú Thọ, TP HCM.

Giới mê xe phân khối lớn khẳng định, đây là sự kiện "có một không hai" ở Việt Nam.

Chiếc Boss Hoss được xem là có dung tích xi lanh "khủng khiếp" hàng đầu thế giới, sử dụng loại động cơ V8, 5.700 phân khối. Trọng lượng môtô lên tới trên 500kg.

Lần đầu tiên tổ chức tại Việt Nam, Sài Gòn Motor Show 2008-2009 là triển lãm dành riêng cho các mẫu xe phân khối lớn, ôtô độ, xe cổ, sản phẩm dành cho công nghiệp phụ trợ và cả các loại xe phổ thông là phương tiện đi lại hàng ngày. Triển lãm sẽ kéo dài đến ngày 2/1/2009.

billtruc

/dis'kʌvəri - ai laik it/
GẮN KẾT
GÂY DỰNG

con xế này đổ xăng nhiu lít ta ? xe 4 chổ 40~50 lít chả thắm vào đâu :D

Sup

Yêu nước vừa đủ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Hôm nay vừa thấy 02 em moto chao ôi là đẹp, mình cứ đứng nhìn mãi, vuốt ve mà gato, đang chuẩn bị bay vào SG từ Nội Bài. Chắc 2 em này cũng tham dự Sài Gòn Motor Show đây.

Theo như anh làm thủ tục chuyển hàng thì 2 em này vừa cập cảng, cho lên xe tải chở lên NB và chuyển vào SG.

Đẹp thật. :D

Mai Trang

GÂY DỰNG
Chị diemquynh mê tốc độ nên chỉ đi coi xe moto thôi nhỉ, o ra sân Mỹ đình ủng hộ đội VN á? Nhớ làm mấy kiểu để anh em chiêm ngưỡng mấy con xe khủng nhé( Và để ý coi có thẳng bé tóc dài đi chiếc Kawasaki ZX14 đi ké theo hội moto o) =))=))=))

Sup

Yêu nước vừa đủ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Thế chị Mai Trang có ra sân Mỹ Đình coi các em nó óanh Xiêm La ko dậy?

Có đ/k thì cho em đi ké nha. :D

hp_mylove

Как закалялась сталь
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thế chị Mai Trang có ra sân Mỹ Đình coi các em nó óanh Xiêm La ko dậy?

Có đ/k thì cho em đi ké nha. :D

Mai đi thì hú anh phát,chuẩn bị sẵn cái ống dài dài để cắm máy chụp ảnh nghe kưng:)).

matrixblack84

INVISIBLE
GẮN KẾT
mai HN cứ mưa to với zời lạnh thế này thì đá bóng thik phải biết hé hé

Ares_n1

HHVN - SIÊU DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mai coi giề nhỉ,tư vấn cái............................

Diễm Quỳnh

GẮN KẾT
Có lẽ vì gặp trở ngại trong khâu tổ chức nên giờ khai mạc "Triển lãm Sài Gòn Motor Show 2008-2009" sẽ được dời lại vào lúc 17 giờ chiều nay 28/12/2008 (Tin hành lang - Không thấy thông báo chính thức nào cả).

"Hiện trường" lúc 9:15 AM

Cổng chính 1 Nhà thi đấu Phú Thọ, TP HCM.

Nhiều fan motor đến rất sớm nhưng lần lượt ra về.... trong trật tự

Cổng chính 2

Bãi gửi xe TNXP... trống vắng

toan1101

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
đi "Triển lãm Sài Gòn Motor Show 2008-2009" rồi mới bít

bước vào mua vé 20k , vô đc 1 chai Dr.Thanh và xem đc khoảng 10 chiếc xe pkl , ko thấy chiếc xe 5700cc đâu hết

quả là đúng như quảng cáo nhà tài trợ chính Dr.Thanh , "nóng trong người đã có Dr.Thanh"

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...