Hài vãi chưởng logo Beeline Big & kool..

Các thớt khác của minhai

minhai

GẮN KẾT
GÂY DỰNG

Các bác nhìn i và 2 chữ o nhé - hơi bị thâm đấy: big thì có chứ chưa chắc kool.. Khục khục! =))
Không biết là tai nạn hay có ý đồ gì trong mẫu thiết kế đây..

P/s: Không hề PS nhé! Các bác đi đường để ý mấy bảng quảng cáo còn giống hơn.. ;;)

chichvn

Cùi bắp
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Pác này đầu óc thông minh thật; nhìn dậy mòa ra liền. :))=))

vtsm

SinhRaLàĐểTỏaSáng
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
=)) Đang định bật lại bác =)) mà nhìn lại thấy !@#$% làm dek dám nói gì nữa =)) Bác tinh mắt nhỉ =)) :))

cenchom

GÂY DỰNG
các bác nhìn ra "cái ấy" hay vậy?!:D e tưởng tưởng mãi vẫn thấy chả họ hàng tất! do cách nhìn cả mà ra...riêng e,có lẽ là vô tình chứ designer nào lại tếu thế:-&
Mà công nhận cái logo của thằng beeline nó ngô ngố thế nào ấy, lúc đầu là em ong vàng, gà con, rồi biến thành cục sida, rồi bjo là cá vàng gai...choáng

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
đúng là bác soi nhanh thật
hơi bị big C... đấy :))

minhai

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ông sếp nước ngoài được em chỉ cho rồi phán là chúng mày bị thằng Nga chơi đểu rồi.. Các bác vào google gõ logo beeline còn lên 1 hình đặc biệt vàng đen nữa cơ.. Khục khục
Nó quảng cáo màu mè và ấn tượng thể để tạo "nhận dạng thương hiệu" đó chứ cái kiểu vàng đen này thì anh em nhà Dalton trong LukyLuke diện từ lâu rồi!

CoF

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ông sếp nước ngoài được em chỉ cho rồi phán là chúng mày bị thằng Nga chơi đểu rồi.. Các bác vào google gõ logo beeline còn lên 1 hình đặc biệt vàng đen nữa cơ.. Khục khục
Nó quảng cáo màu mè và ấn tượng thể để tạo "nhận dạng thương hiệu" đó chứ cái kiểu vàng đen này thì anh em nhà Dalton trong LukyLuke diện từ lâu rồi!
Đây, vàng 3 sọc đen đây:
8->8-> Mặc kệ, dù sao đây cũng chỉ là 1 chú viễn thông mà thôi!
Còn cái dưới chắc là bị "chơi" rồi:
Chứ mấy tay đồ họa toàn học mỹ thuật ra, trông qua 1 giây đã biết "nó" là cái gì rồi :-&

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt