KIẾN THỨC Hamilton Electric - Chiếc đồng hồ chạy pin đầu tiên

Các thớt khác của Tanm4

Tanm4

GẮN KẾT
Gọi Seiko quartz Astron bằng cụ hết, chỉ vài năm sau đó, 1 chiếc chạy pin siêu chính xác và ổn định ra đời, đánh bại hầu như tất cả các hãng làm đồng hồ pin lúc đó.
Thì giống như em nói ở trên mà :D
Nhưng phải có những sản phẩm như con này thì mới thúc đẩy các hãng khác phải cố đuổi kịp và vượt qua chứ.

charon666

...NIGHTER...
GẮN KẾT
Đã từng đeo 1 Hamy Jazzmaster Viewmatic, rất ưng em nó :D
Đồng hồ Hamilton ổn so với tầm giá.

capucchino_89

DỰ BỊ của DỰ BỊ
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Thì giống như em nói ở trên mà :D
Nhưng phải có những sản phẩm như con này thì mới thúc đẩy các hãng khác phải cố đuổi kịp và vượt qua chứ.
Chuẩn Mod à, là 1 nền tảng tốt. Các hãng còn lại có động lực phát triển để hoàn thiện hơn

theDarkness

GÂY DỰNG
Công nhận mấy dòng chạy Electric này kim trôi mượt dã man, trước ông bác em có con Wittnauer chạy ổn định phết, sau hết pin mới bán đi đổi con khác!

Vũ Ngọc Dũng

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Bác chắc Fan seiko rùi
mình nghĩ bác kia nói đúng rồi đấy bác ạ, tất cả các mẫu đồng hồ chạy pin trước đó đều xách dép (nói hơi nặng) cho seiko cả
thêm nữa bác cũng đừng quên chính mẫu quartz (astron) của seiko đã gây nên cuộc khủng hoảng đồng hồ cơ thế giới, làm không biết bao nhiêu hãng danh tiếng không sập tiệm cũng phải bán mình, và xém tí nữa đẩy ngành đồng hồ cơ thế giới đi bán muối :D

teoka2016

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
mình nghĩ bác kia nói đúng rồi đấy bác ạ, tất cả các mẫu đồng hồ chạy pin trước đó đều xách dép (nói hơi nặng) cho seiko cả
thêm nữa bác cũng đừng quên chính mẫu quartz (astron) của seiko đã gây nên cuộc khủng hoảng đồng hồ cơ thế giới, làm không biết bao nhiêu hãng danh tiếng không sập tiệm cũng phải bán mình, và xém tí nữa đẩy ngành đồng hồ cơ thế giới đi bán muối :D
Thật sao bác? Mình thấy đồng hồ cơ tự động chưa bao giờ mất giá cả :D

Vũ Ngọc Dũng

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Thật sao bác? Mình thấy đồng hồ cơ tự động chưa bao giờ mất giá cả :D
vâng bác
nếu bác tìm hiểu thêm về quartz crisis (khủng hoảng đồng hồ quartz) sẽ thấy chiếc quartz astron của seiko đã gây nên hệ quả lớn như thế nào :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Bắt nguồn từ thớt này: https://www.handheld.com.vn/threads...10-4-128gb-kem-keyboard-kt-15-9.598306/page-2

Mong thớt kiểm tra thời gian bid giá của bạn: dunggt1982 giúp mình.
Bạn chủ thớt show hình hiển thị là b ...