Handheld đang bị gì thế nhỉ?

Các thớt khác của cakeo

cakeo

HHVN
MÁY HỎNG
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mấy bữa nay vào diễn đàn HH rất khó. Đã vậy khi vô một chỗ nào đó, muốn back phải refresh mới được.

lqminh176

{Chicken_Pro}
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
bác thường vào giờ nào vậy bác? em vẫn vào bình thường mà có thấy sao đâu, chỉ có vào khoảng 10h đên 11h thì anh em hen heo đổ xô bắn đại bác, quẳng lựu đạn, đáp gạch, bỏ người chạy lấy của... nên chậm thui ^_^

cakeo

HHVN
MÁY HỎNG
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cả ngày lẫn đêm mới ghê chứ, trước jờ có bao jờ thấy tình trạng này đâu!!!

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
bác thường vào giờ nào vậy bác? em vẫn vào bình thường mà có thấy sao đâu, chỉ có vào khoảng 10h đên 11h thì anh em hen heo đổ xô bắn đại bác, quẳng lựu đạn, đáp gạch, bỏ người chạy lấy của... nên chậm thui ^_^

Chữ ký của bác này đúng là chuyên gia quăng lựu đạn đây hehe.
Bác vui lòng cho biết đang dùng mạng của nhà cung cấp nào và thời điểm nào bác bị.
Xin cảm ơn.

Aha

Je vous tout
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bác vui lòng cho biết đang dùng mạng của nhà cung cấp nào và thời điểm nào bác bị.
Xin cảm ơn.

Giật mình.
Nam mô a di đà phật. thiện tai. Dạo này đầu óc đen tối quá:))

cakeo

HHVN
MÁY HỎNG
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Xin cảm ơn.

Bị từ ngày 27/3, cả ở cty lẫn ở nhà. Nhà cung cấp là VNPT! Tới giờ vẫn đang bị tình trạng đó:-&

tuanibt

Siêu dự bị
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Công nhận là vào thời điểm buổi tối khoảng 10h trở đi, Em vào thấy page cứ đờ ra rồi mới load, bình thường load rất nhanh. Mạng FPT

Ong_chu_nho

Financial Brain of H P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
mình cũng đang sài fpt,vào chậm,sau đó back lại thì treo trang web luôn phải thoát ra vào lại mới được

huuquynh

Staff member
GẮN KẾT
Hiện tại thì tình hình các bác mua bán, đấu giá làm cho cái server còi của handheld không chịu được tải.

Vừa rồi cũng có một số trường hợp vào handheld rất chậm, việc này chỉ xảy ra đối với các thuê bao ADSL của VNN. Thậm chí không tìm được server của handheld. Trong trường hợp đó, bạn có thể thay đổi thông tin DNS server:

208.67.222.222
208.67.220.220

Có thể sẽ cải tiến/xử lý được phần nào. Đây là lỗi chính của nhà cung cấp dịch vụ, nhưng cũng một phần là do hạ tầng của handheld cũng cần phải cải tiến/nâng cấp để phục vụ!

Bài viết cần bạn xem thêm

Lùm xùm vụ Etc mấy ngày qua chưa hồi kết nhỉ? May là Epass nó chưa chơi xấu em, chiều nay ra đăng kí Vetc phát ăn ngay :D ahii.. à mà cán bộ dán xấu quá nhìn cực khó chịu luôn a *^*)
...