Happy new year 2008

Các thớt khác của whisky
31 Tháng mười hai 2007 lúc 21:42
Re: Toàn cầu-Happy new year :D

Mới vừa đi đón happy new year về, bên đây người ta kéo ra đường xem bắn pháo bông đông quá, giống y chang việtnam, pháo hoa đc bắn 15" tại building cao nhất Melbourne (109 tầng), chỉ có 1 điểm khác biệt là, sau khi bắn pháo hoa xong, thì mình sẽ nhìn sang người bên cạnh ôm và hun để chút mừng happy new year, rất tiết là mình quên đem camera theo để chụp hình lại, hy vọng năm sau sẽ khắc phục.

Quay lại diễn đàn, Happy new year gần đến, xin gửi lời chúc đến toàn thể anh em HHVN 1 năm mới dồi dào sức khỏe, làm ăn phát đạt, riêng mấy em còn là sinh viên thì thi đâu đậu đó.

Happy New Year to HHVN

Lam Sơn

Super Moderators
Staff member
31 Tháng mười hai 2007 lúc 23:55

Năm cũ qua đi, năm mới đã đến.
Dù bạn là ai, bạn đang ở đâu, bạn vui hay buồn...
Một năm mới hạnh phúc và thành đạt sẽ đến với bạn.

Hãy cùng nâng chén rượu nồng,
... cùng hát ca "Chúc mừng năm mới"
... cùng thắp lên ánh sáng xua tan bóng tối.

Tất cả những điều tốt nhất sẽ đến với bạn vào năm mới
Chúc bạn cùng gia đình năm mới AN - KHANG - THỊNH - VƯỢNG!​

kizzmegbye

KỸ SƯ
GẮN KẾT
1 Tháng một 2008 lúc 00:06
Nhân dịp năm mới 2008, em xin chúc toàn thể gia đình HHVN một năm mới an khang thịnh vượng, hạnh phúc dài lâu. Lộc vào như nước. Chúc toàn thể anh em ta ngày càng xây dựng diễn đàn ngày một to lớn hơn đàng hoàng hơn!

huuquynh

Staff member
NHẬP HỘI
1 Tháng một 2008 lúc 00:14

Tèn tén ten, 2008 rồi. Năm nay ở VN không bắn pháo hoa. Chắc để dành đến tết âm lịch...

Chúc mừng năm mới 2008. Đầu năm em cố gắng làm một việc be bé để lấy tinh thần cho cả năm! :)

atungbk

ĐẠI BA HOA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng một 2008 lúc 00:40
Em là bài số 9 chúc mọi người năm mới cái gì cũng "chín" ạ!
May mắn vui vẻ nha HHVN của tớ:D

Bài viết cần bạn xem thêm

Màn hình uốn dẻo của Royole có thể giúp mọi người nhìn thấy tương lai smartphone sẽ ra sao.

Đã có nhiều thông tin cho biết Samsung, LG, Huawei và Motorola đang phát triển smartphone gấp lại với dự kiến ra mắt vào đầu năm 2019, ...
Lazada Vietnam Master card on Monday