Hardreset cho máy BlackBerry 8700g

spawn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng bảy 2007 lúc 13:45
Soft hay hardreset đều không làm mất dữ liệu bạn ạ
Để xóa hết dữ liệu cá nhân có trên máy ta phải dùng chức năng Wipe HandHeld : Vào Setting, Security, General Settings. Tại dòng Password, bấm thanh cuộn , chọn Wipe Handheld, sau đó gõ vào chữ blackberry .

handhelp

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng bảy 2007 lúc 15:47
Soft hay hardreset đều không làm mất dữ liệu bạn ạ
Để xóa hết dữ liệu cá nhân có trên máy ta phải dùng chức năng Wipe HandHeld : Vào Setting, Security, General Settings. Tại dòng Password, bấm thanh cuộn , chọn Wipe Handheld, sau đó gõ vào chữ blackberry .
bạn wipe handheld chính là HR cho BB mà, dữ liệu mất sach sành sanh :D

8 Tháng bảy 2007 lúc 18:38
Mất dữ liệu với mình không quan trọng, máy này là do cậu bạn sống ở Úc vừa gửi về cho mình nhưng lại có password máy nên mình chưa dùng được, vậy nên mới nghĩ rằng nếu Hardreset thì sẽ dùng được. Bạn nào biết chỉ giúp mình với. Cảm ơn nhiều.

ducbinh.vn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng bảy 2007 lúc 18:48
Mất dữ liệu với mình không quan trọng, máy này là do cậu bạn sống ở Úc vừa gửi về cho mình nhưng lại có password máy nên mình chưa dùng được, vậy nên mới nghĩ rằng nếu Hardreset thì sẽ dùng được. Bạn nào biết chỉ giúp mình với. Cảm ơn nhiều.

Cho máy nhưng lại đặt pass, kể ra cũng tốt bụng vừa phải chứ cũng chả tốt bụng lắm nhể:p

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhờ các bác kiểm tra hộ sao mình dùng trình duyệt Firefox thì vào Handheld không gõ được tiếng việt. Mình dung Unikey.Mĩnh gõ toàn bị mất ký tự. Các trang khác mình vẫn gõ bình thường ợ. Ví dụ: mình gõ " Bao giờ em có thể đăng bài đấu giá" thì khi gõ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday