Hãy bầu chọn Vịnh Hạ Long

Các thớt khác của cuhiep

cuhiep

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng bảy 2007 lúc 22:44
quangninh.com.vn said:
Sau hôm công bố bảy kỳ quan nhân tạo, các nhà tổ chức đã phát động chương trình bầu chọn bảy kỳ quan tự nhiên của thế giới. Vịnh Hạ Long của Việt Nam đã được BTC giới thiệu. Mọi người hãy cùng đề cử cho vịnh Hạ Long tại trang web chính thức: www.natural7wonders.com...

Hãy bầu chọn Vịnh Hạ Long

Cách bình chọn:

1 - Bạn vào trang web www.natural7wonders.com
2 - Nhấn vào nút Nomination
3 - Điền đơn theo mẫu dưới đây:
4 - Nhấn nút Submit (nhớ chọ Yes trước khi nhấn)
5 - Sau khi chọn bạn sẽ nhận được một email yêu cầu xác nhận, hãy nhấn vào liên kết trong email mà họ gửi cho bạn.

Xin cảm ơn bạn đã bình chọ Vịnh Hạ Long

Chú ý:

Nomination 1: Đánh vào Ha Long Bay

Ở mục Catalogue chọn: Mountain, Cliff, Volcano, Rocks

18 Tháng bảy 2007 lúc 23:24
theo mình biết các kỳ quan được bình chọn của thế giới đều có bàn tay của con người tạo nên còn vịnh hạ long thì mình chưa ra đó lần nào vậy ở vịnh hạ long của vn mình có cảnh quan nào mà dân mình xây dựng ko,hay đơn thuần là khung cảnh tự nhiên của tạo hóa

HDcam

HHVN - UNTITLED
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng bảy 2007 lúc 23:26
Kỳ quan thì cũng nhiều loại bạn ạ, nhưng natural wonders là kỳ quan của thiên nhiên . Hạ Long là của thiên nhiên mà.

Aha

Je vous tout
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng bảy 2007 lúc 23:27
theo mình biết các kỳ quan được bình chọn của thế giới đều có bàn tay của con người tạo nên còn vịnh hạ long thì mình chưa ra đó lần nào vậy ở vịnh hạ long của vn mình có cảnh quan nào mà dân mình xây dựng ko,hay đơn thuần là khung cảnh tự nhiên của tạo hóa
Đây là bầu chọn bảy kỳ quan tự nhiên mà.Hay quá,em ủng hộ.Các bác cố lên vào vote đi,sang năm là người ta quyết định rồi.Yeah,VN vô địch:D

ngocnguyenhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng bảy 2007 lúc 23:44
Em cũng phải ủng hộ 1 phiếu. Tinh thần dân tộc. Việt Nam vô địch. các bác Up liên tục đề nhiều người biết nhé. Thế mới đắt hàng

Bài viết cần bạn xem thêm

Trong khi Uber đã thay đổi cách nhìn nhận của mọi người về việc tham gia giao thông trên đường, họ cũng đã thay đổi cách nhiều người xay xỉn tìm kiếm đường về nhà trong đêm tối. Vừa mới đây thôi, Uber đã ...
Lazada Vietnam Master card on Monday