Hãy cùng chia sẻ với nhau qua MegaUpload

Các thớt khác của ducga

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mới sáng nay em định vào www.youshareit.com để upload thì nó lại chuyển thành link www.megaupload.com với giao diện khác hẳn, chắc là bọn nó chuyển thế để khác biệt thằng yousendit đi. Trang web mới hỗ trợ Upload lên tới 500MB và 1 điều hay hơn là nó sẽ host file của mình MÃI MÃI chỉ trừ khi trong vòng 30 ngày file đó không được sử dụng (download về). Vậy sao cả nhà không cùng chia sẻ cho nhau những gì mình có nhỉ, nhất là fim ảnh hic hic, em ở xa quê thèm fim kinh khủng :(:

Learn more about Megaupload:

It is our goal to offer everyone connected to the Internet an easy to use possibility to send files to other people. Thats the reason why you do not have to register in order to use our service. You just need to click on "Browse" and select a local file on your hard-disk. Then click the "Send"-button. We are offering file space for up to 500MB per file. After upload has finished, you will get the download link instantly. You can send the download link to people or include it in postings in your favourite forums and chats. Very easy, isn't it? We will host your file forever, until it is unused for 30 days. If nobody downloads your file for 30 days, its deleted automatically.

Megaupload is completely Ad-financed. Take your time, look at our Advertisement and maybe you will find something interesting.

Trang web:

http://www.megaupload.com/

Upload: không cần email người nhận, người gửi, chỉ cần có message để mỗi khi ai đó download thì hiện ra, cũng hay nhỉ.

Hãy bắt đầu nào ...

caohungvn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hay lắm... thanks bác chia sẻ cái này... đúng là vấn đề đau đầu nhất về cái vụ chia sẻ đấy bác à :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...