Hãy Upgrade nó và yêu nó với Himalaya của bạn.

luna4ik

NHẬP HỘI
Với mọi người thì không hay thích những ngày mùng 3, 7 hoặn các cụ có câu Mùng 5, 14, 23 đi chơi cũng khó nghĩa là đi buôn.
Ở bên này tụi bạn tui cũng không thích ngày 13 thứ 6 lắm. Nhưng hôm qua thì thật là một ngày vui mưng với những fan của Himalaya. Thaxz.
download here:
ftp://xda:xda@ftp.xda-developers.com/Himalaya2005/
news here:
http://forum.xda-developers.com/viewtopic.php?t=21391&start=25&postdays=0&postorder=asc&highlight=

nmt1978

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
luna4ik said:
Với mọi người thì không hay thích những ngày mùng 3, 7 hoặn các cụ có câu Mùng 5, 14, 23 đi chơi cũng khó nghĩa là đi buôn.
Ở bên này tụi bạn tui cũng không thích ngày 13 thứ 6 lắm. Nhưng hôm qua thì thật là một ngày vui mưng với những fan của Himalaya. Thaxz.
download here:
ftp://xda:xda@ftp.xda-developers.com/Himalaya2005/
news here:
http://forum.xda-developers.com/viewtopic.php?t=21391&start=25&postdays=0&postorder=asc&highlight=

Hi

O2 XDA IIi thì có cần upgrade mấy cái đó không bác

luna4ik

NHẬP HỘI
Link ở trên là link của WM5.0 with full memory

hilfiger said:
trời ơi cái này anh em giới thiệu cách đây mấy tháng rồi mà bác...

Mấy tháng nay bác sử dụng nó vớ bộ nhớ bao nhiêu 24MB hay là 128MB.

Link ở trên là link của WM5.0 with full memory.
thanks

nexus

GÂY DỰNG
hilfiger said:
trời ơi cái này anh em giới thiệu cách đây mấy tháng rồi mà bác...
Đúng rồi nhưng tin đặc biệt này chỉ mới có vào thứ sáu ngày 13 vừa qua mà thôi bạn đọc kỹ đi.Tôi đã up lên,khá tuyệt, có lẽ tôi sẽ không phải down xuống WM2003SE nữa rồi.Còn phải tìm hiểu thêm cái đã... =P~ . :-?

invensys

GÂY DỰNG
To: nexus, bác up lên được ROM WM2005 thế có vấn đề gì trong chuyện kết nối giữa XDA và PC không, tôi up lên được hai ngày hôm nay rồi nhưng mà vẫn chưa tìm cách nào kết nối được giữa XDA và PC, mặc dù đã cài AS4.0 rồi, PC của tôi dùng XP SP2 khi vào trong add hardware wizard thì thấy có một device không install được đấy là Window Mobile base device nhưng khi install nó thì thấy thông báo driver trong win của mình cũ rồi nên nó kô copy được file sang, không biết bác có găp trường hợp giống của tôi không, nếu bác nào có cách giải quyết chỉ giúp tôi với nhé, cảm ơn các bác trước!

huynhnguyen

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Phải downloan toàn bộ trong đó về hả các bác

Em muốn down load về nhưng down load taon bộ cái đó về UPROM hay chỉ cái tập tin RAR thôi.

nmt1978

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
xin file nb.nbf de up Rom

nexus said:
Đúng rồi nhưng tin đặc biệt này chỉ mới có vào thứ sáu ngày 13 vừa qua mà thôi bạn đọc kỹ đi.Tôi đã up lên,khá tuyệt, có lẽ tôi sẽ không phải down xuống WM2003SE nữa rồi.Còn phải tìm hiểu thêm cái đã... =P~ . :-?

hi

mình theo chỉ dẫn uproom nhưng tìm không ra cái file nb.nbf. Bác có thì send cho mình nhé

nmt1978@gmail.com

Thanks

luna4ik

NHẬP HỘI
Chỉ cần file wm2k5_XDA2_HIMALAYA_O2_fullRAM.rar rồi extract nó.

huynhnguyen said:
Em muốn down load về nhưng down load taon bộ cái đó về UPROM hay chỉ cái tập tin RAR thôi.
Bạn chỉ cần download cai file rar đó là đủ rồi. Sau đó bạn có thể đọc procedure Upgrade ở đây:
http://forum.xda-developers.com/viewtopic.php?t=21324

Nhưng bạn nhớ laô phải Edit file nk.nbf sang WWE bằng ER2003Edit_1_4_2 nhé. Chúc các bạn thành công.

Còn về vấ đề connected với PC thật là khó. Mình cũng đang vẫp phải vấn đề, mặc dù đã download cải mẫy cái file drivers về rồi.

blacklist

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
He he, chào các bác. Thứ nhất là bản WM 2005 ver 1.50f.blWWE là một bản ROM rất OK. Tôi đã test thử từ 13/05 đến nay, thấy rất ổn. Chạy Battery pack pro rất OK.
Hơn nữa hết pin 0 mất dữ liệu. Còn nguyên mọi thứ kể cả các chưong trình đang chạy dở khi hết pin. Tôi đã chạy hết pin, sau đó để cả đêm cho hết pin backup. Sáng dậy, sạc pin và bật lên. Mọi thứ còn y nguyên.
Thật là tuyệt vời.
Chưa chạy WM 2005 thì thật uổng phí cuộc đời

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.