HCM-Admin ơi sao bài của em bị ai xóa hoài vậy

Các thớt khác của HOANG LU HAN
Status
Không mở trả lời sau này.

HOANG LU HAN

MÁY HỎNG
HẠNG NHẤT
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
18 Tháng chín 2007 lúc 21:17
Admin Ơi Sao Topic Mua Bán Của Em Bị Xóa Hoài Vậy - Nếu O Thích Cho Em Tham Gia Handheld Nữa Thì Lên Tiếng Chứ Post Bài O Topic Mua Bán Bị Xóa Hoài

gateway

Neompx
MÁY HỎNG
GẮN KẾT
18 Tháng chín 2007 lúc 21:28
ơ cái ông này muốn gây tiéng vang trong cái mục này hay sao ấy nhỉ ? xóa bài thì mình phạm sai, mod xóa, ko chịu đọc nội qui chi hết.....cứ đi lu ba lu bu

DHL

.: HHVN :.
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng chín 2007 lúc 22:11
Admin Ơi Sao Topic Mua Bán Của Em Bị Xóa Hoài Vậy - Nếu O Thích Cho Em Tham Gia Handheld Nữa Thì Lên Tiếng Chứ Post Bài O Topic Mua Bán Bị Xóa Hoài
1- Qua kểm tra Hồ Sơ bài viết thì chỉ có một bài do tôi xóa vào ngày:
> 13/9 lúc 9h24PM ( Tiêu đề:HCM-Bán Vài Chú Laptop 1 Từ 2.000.000VNĐ ) Trong đó ko có chú nào 1 đến 2 triệu.
Lý do: Tiêu đề ko rõ ràng.-------------> Ko ai Xóa Hoài cả

2- Và sắp xóa tiếp 2 bài: Với những lý do sau :

Chưa đủ 24h để mở Topic mới và : Tiêu đề ko rõ ràng nữa

Bạn tham gia HHVN từ: 16-10-2004 nhưng chỉ biết mua và bán đc việc của mình, ko tôn trọng NQ Mua Bán.

Ngay sau khi tôi xoá, bạn vẫn có thể mở lai Topic mới nhưng phải tuân thủ theo Nội Quy của HHVN. Nếu ko bài viết vẫn sẽ bị xóa như bình thường hoặc xử lý ở mức độ cao hơn.

Mong Bạn hợp tác và làm ăn phát đạt!​

P/S: Nếu chúng tôi ko muốn bạn tham gia nữa thì Bạn ko thể đăng nhập đc và thắc mắc tại đây đâu.

Status
Không mở trả lời sau này.
  Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
V THÔNG BÁO - GÓP Ý 3

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Từ thứ sáu đến giờ em không kiểm tra được hành trình bưu phẩm và web viettel post lúc vào được lúc không! Các bác có bị thế không ạ?
Lazada Vietnam Master card on Monday