HCM - balô cho con XPS M1710 mua ở đâu??

Các thớt khác của twin snakes
16 Tháng sáu 2007 lúc 09:13
Biết là câu này chắc có nhiều ng hỏi rồi, nhưng nay gấp quá nên cần gấp anh em tí: mình thì chắc là chọn backbag (balô) rồi do ghét cặp lắm, quá bất tiện, dễ bị zựt nữa, nhưng con m1710 thì bỏ balô có tiện ko mấy bác, nó to quá cỡ, lại nặng nữa, máy ko đã >3,5kg, loại tầm tầm 300k đổ lại chất lượng ra sao vậy? nếu mua ở đâu cho đỡ bị chém nhỉ? minh ko quen trả giá lắm :(
thnx, mua máy mà ko có bag nên cần gấp lắm, anh em chỉ giúp :eek:

17 Tháng sáu 2007 lúc 00:50
Bạn ra Sài Gòn square (Lê Duẩn - Lê Văn Hưu, Q. 1) tìm, có nhiều loại hàng nhái nhưng mẫu mã chấp nhận được và chất lượng tốt so với giá tiền bỏ ra tầm 150 - 300K. Bạn muốn mua giá tốt thì cứ trả giá ầm ầm vào. Nó hét 250K - 400K, cứ mạnh dạn trả 150K - 300K.
Nếu bạn muốn chơi hàng hiệu cho xứng đáng đẳng cấp con XPS 17" thì dùng Samsonite là số 1 tuy giá hơi đắt (2000K - 3500K). Còn Targus thì thua Samsonite về chất lượng xa, giá cao nhất cũng tầm 1700K.

usranger

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng sáu 2007 lúc 10:57
Xài cặp nhái cũng rất tốt đó, giá rẻ nữa, balo Targus nhái em đeo gần 2 năm nay chưa xi nhê gì. :D

@twin snakes: Máy laptop 17 inches thì to lắm đó, nếu bác cao dưới 1m75 thì ko nên xài

Ta Luan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng sáu 2007 lúc 11:56
17 thì balô hơi hiếm, có lẽ bác nên dùng một cái túi chống sốc riêng cho em rồi kiếm cái balô nào bự đùng đựng nó là ok. Bên Elite có cái túi chống sốc cho loại 17 khá tốt bác nghiên cứu thử xem.

Bài viết cần bạn xem thêm

Polar Pen này sẽ truyền cảm hứng cho bạn tại nơi làm việc, trường học hoặc nhà riêng. Nếu bạn thích Polar Pen với mọi thứ hoặc bị cuốn hút bởi sức mạnh của nam châm, thì sản phẩm này là dành cho bạn.

Chúng tôi đã tìm thấy nhiều cách thú vị và chức n ...
Lazada Vietnam Master card on Monday