HCM - Các bác biết nơi đâu bán đĩa trắng chất lượng tốt mà giá phải chăng?

Các thớt khác của xtdv
Status
Không mở trả lời sau này.

xtdv

xtdv.gr/fb
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tình hình là ổ cứng của em liên tục báo đèn đỏ rồi... Trong khi chờ nâng cấp ổ cứng, em muốn ghi tạm ra DVD để cất...

Các bác biết chỗ nào bán DVD trẳng chất lượng ngon ngon một chút không ạ? Loại nào mà thời gian lưu dữ liệu cỡ hơn 2 năm đó, giá cả phù hợp một chút nữa...

Năm ngoái em dùng mấy loại Lexma, Smart Disc,... năm nay bỏ vô đầu nó không thèm đọc !

thulet

GÂY DỰNG
Em thường mua đĩa ở Nhật Tảo (3/2 cắt Lý Thường Kiệt), giá cả cũng rẻ nhưng chất lượng hên xui lắm... Mua mấy 10 cái DVD DL thì ghi hư hết 3, 4 cái...

Không biết chỗ Huỳnh Thúc Kháng có khá hơn không? Hay vẫn quy luật "tiền nào của đấy" mà áp dụng hả các bác?

hoabattu

NHẬP HỘI
bác mua đĩa trắng, sao xong bỏ vào hộp chống ẩm thì để được mấy chục năm. 2 năm ăn thua gi

xukalop3e

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
Kiếm cái ổ cứng khác mà sao lưu bạn ạ. DVD bảo quản khó mà lỡ gặp hàng dỏm thì xong

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...