HCM- cần tìm quán cafe wifi nhanh nhất (tải file)

Các thớt khác của usranger

usranger

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng năm 2007 lúc 20:11
Em có nhu cầu tải rất nhiều mà mấy quán cafe wifi hay đi như cát đằng, K&K vv.....vv tải chậm quá các bác ạ, sau khoảng 2 phút chỉ còn khoảng 12,13k/s là cùng.:(

-Bác nào biết quán cafe nào wifi tải dc khoảng 100k/s thì share cho em address nhé, em cám ơn nhiều :)

bathanh72

Bình Thường Thôi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng năm 2007 lúc 20:12
đến cafe rose ở khách sạn kỳ hòa đường 3 tháng 2 thử xem

usranger

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng năm 2007 lúc 21:34
Sao 1 hồi loai hoay, em mới cài trình tăng tốc Opera. Kết quả thu dc thật đáng sợ từ 14k/s ----> 224 k/s.

-Lời khuyên cho ai sử dụng internet: hãy xài Opera đừng bao h xài cái thằng IE dở hơi.

HoneyLove

Về vườn chăn vịt,nuôi gà.
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng năm 2007 lúc 21:54
Hớ hớ, giờ bác mới phát hiện ra cái IE nó chuối cả buồng ạ?? E bỏ nó lâu rồi, giờ đang dùng FireFox free ware, chắc cũng chả kém Opera đâu nhể.

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng năm 2007 lúc 22:18
chài, IE em có bao giờ xài đâu
tải bằng ff như anh honeylove cũng ổn, xài thêm flashget hoặc flashgot tích hợp vào ff nữa là ngon lành. thấy thế là đủ

HoneyLove

Về vườn chăn vịt,nuôi gà.
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng năm 2007 lúc 22:30
Để DL thì e dùng IDE (phiên bản 4.0 cũ rích nhưng vẫn dùng đc), mấy bản mới giờ hay bị blacklist lắm. FF chỉ dùng để duyệt web thôi). Mấy lần ra chỗ DV nhà đứa bạn, DL = IDM đc ~900k/s, ở nhà e dùng Viettel gói HomeN DL = IDM cũng đc ~170 - 210Kb/s

nqlong3387

Hitek Student
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng năm 2007 lúc 00:20
Sao 1 hồi loai hoay, em mới cài trình tăng tốc Opera. Kết quả thu dc thật đáng sợ từ 14k/s ----> 224 k/s.

-Lời khuyên cho ai sử dụng internet: hãy xài Opera đừng bao h xài cái thằng IE dở hơi.
Hehe, giờ bác mới nhận ra ah ? Em thì nhận ra từ 2 năm trước roài :D

Để DL thì e dùng IDE (phiên bản 4.0 cũ rích nhưng vẫn dùng đc), mấy bản mới giờ hay bị blacklist lắm. FF chỉ dùng để duyệt web thôi). Mấy lần ra chỗ DV nhà đứa bạn, DL = IDM đc ~900k/s, ở nhà e dùng Viettel gói HomeN DL = IDM cũng đc ~170 - 210Kb/s
Ah, bác hơi nhầm nhé. Bác cài cái Extension DownThemAll về nhé, nó là Download Manager duy nhất của FF đấy, cực nhanh và cực ổn vì tích hợp thẳng luôn, thích down cái gì bác chỉ cần ấn 1 nút, đỡ phải bật IDM lên. Từ ngày xài cái này em Unins cái IDM rồi, giờ cài FlashGet vì có 1 số dạng link DTA ko support như mms, rtsp...thì mới down FG ( IDM hình như cũng ko hỗ trợ mấy cái này, ko biết bản mới có chưa ? )

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
Lam Sơn HANDHELD CAFÉ 0
tinnice HANDHELD CAFÉ 40

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Không chỉ vậy, các phụ kiện có liên quan đến súng cũng sẽ bị Facebook cấm hiển thị với người dùng đang thuộc độ tuổi vị thành niên.

Facebook sẽ ngăn chặn trẻ em trong độ tuổi vị thành niên tiếp xúc với những quảng cáo súng và các phụ kiện dành cho s ...
Lazada Vietnam Master card on Monday