hcm-cho em hỏi cách recovery cho dell ínpiron

Các thớt khác của nguyen16111982

tuancd

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng mười một 2007 lúc 18:38
Bác chỉ việc cài win xp pro như bình thường, cài các chương trình mà bác muốn, sau đó dùng ghost hay true image tạo file ảnh cho partition đó là xong thôi. Khi nào có trục trặc gì thì chỉ việc khôi phục lại thôi. Cái recovery win của Dell nó đã cài luôn các soft của nó nên tốt nhất là xóa luôn và đừng bận tâm tới nó nữa.

luckybone

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng mười một 2007 lúc 10:46
Bác chỉ việc cài win xp pro như bình thường, cài các chương trình mà bác muốn, sau đó dùng ghost hay true image tạo file ảnh cho partition đó là xong thôi. Khi nào có trục trặc gì thì chỉ việc khôi phục lại thôi. Cái recovery win của Dell nó đã cài luôn các soft của nó nên tốt nhất là xóa luôn và đừng bận tâm tới nó nữa.
Đúng đó. Bác mới mua máy chắc là còn tiếc cái recovery, nhưng mà dùng lâu rồi sẽ thấy bản recovery chả mấy tác dụng. Vậy nên tự tạo 1 bản theo nhu cầu riêng của mình thì tốt hơn. À, thêm nữa, nếu bác định sao lưu lại Win thì nên dùng TrueInmage tại vì Ghost nó khó tính lắm, nhiều khi ko cho khôi phục chỉ vì 1 lõi nhỏ trên partition

13 Tháng mười hai 2007 lúc 01:54
đừng xóa recovery chứ bác, nếu không bác sẻ ân hận đấy (win home thì cũng bèo thiệt), nếu bác muốn xóa thì nên ghi recovery ra đĩa trước đi

Bài viết cần bạn xem thêm

Polar Pen này sẽ truyền cảm hứng cho bạn tại nơi làm việc, trường học hoặc nhà riêng. Nếu bạn thích Polar Pen với mọi thứ hoặc bị cuốn hút bởi sức mạnh của nam châm, thì sản phẩm này là dành cho bạn.

Chúng tôi đã tìm thấy nhiều cách thú vị và chức n ...
Lazada Vietnam Master card on Monday