HCM-Cho mình hỏi về dịch vụ tặng hoa?

Các thớt khác của whamy04

Lam Sơn

Super Moderators
Staff member
31 Tháng một 2008 lúc 13:59
Không biết ở HCM có chỗ nào thực hiện dịch vụ này với giá SV không mọi người?Mình tìm thử trên mạng thì thấy giá khá là cao.
Tiền nào của nấy em ơi, trong bó hoa chỉ cần thêm vào 1 loại hoa cao cấp cho thêm phần chất lượng là giá tiền đã khác xa rồi. Nếu cửa hàng bán giá cao hơn thị trường sẽ bị khách hàng tẩy chay ngay, khách hàng bây giờ khôn lắm rùi :D giống như em vậy đó cũng khảo sát giá kỹ rồi mới mua :p

- Nếu "người ấy" cũng ở TP.HCM em mua bó hoa đích thân mang tới tặng luôn cho nó khí thế.
- Nơi rẻ nhất: Các Bưu Điện tại TP.HCM, tới các quầy chuyển phát hoa (chuyển toàn quốc) :p
Chúc vui vẻ.

1 Tháng hai 2008 lúc 00:26
SV thì yêu kiểu SV đi. Còn bày đặt điện hoa làm gì cho mắc :confused:
Thế yêu kiểu sinh viên là kiểu nào :eek: ... ???
hoa là mắc chắc hat pod dos diet gi là rẻ ... ??? :rolleyes:
Tìm một nơi gần nhà bạn, rồi lại mua nhiều và ... nhiều chuyện với họ chút , có giá rẻ cho bạn thôi

Thế Anh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng hai 2008 lúc 07:20
Thế yêu kiểu sinh viên là kiểu nào :eek: ... ???
Tôi quen nói thẳng rồi. Giờ phải giải thích mệt quá. SV tuổi trẻ, lại nhiều thơfi gian sẽ có nhiều cách lãng mạn để thể hiện tình yêu. Cách điện hoa nó công nghiệp quá, dùng cho những người đi làm, thiếu thời gian, đường xá cách biệt thôi. :(

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Apple vừa mới khởi chạy một trang có tên gọi là Data and Privacy (Dữ liệu và Quyền Riêng Tư) trên website của mình. Khi truy cập vào đây, người dùng có thể kiểm tra và tải về tất cả các dữ liệu mà công t ...
Lazada Vietnam Master card on Monday