Hcm:Cho mình xin đĩa driver IBM X61?

Các thớt khác của vietsuniit

vietsuniit

Khổ Lắm Đời Sinh Viên
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng mười 2007 lúc 10:25
Mình đạng sài IBM X61 trong máy có sẵn windows vista business bản quyền, nay e tính sài thêm Xp, vậy bác nào có driver cho X61 mà XP thì cho e xin nhé
E xin hậu tạ:D
Thanks all

YHT

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
7 Tháng mười 2007 lúc 11:01
Dòng T và dòng X của lenovo (hình như toàn bộ) đều không có đĩa driver đi kèm.
Muốn cài driver tốt nhất là bạn download tool system update từ lenovo, sau đó cài vô (nếu chưa có driver card mạng thì down nó về cài vô trước), xong cho nó chạy rẹt rẹt là nó cài tất tần tật driver, khỏi lo gì hết.
Nếu cài thủ công thì vào trang lenovo.com có cho down đầy đủ.
--YHT

vietsuniit

Khổ Lắm Đời Sinh Viên
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng mười 2007 lúc 22:22
Dòng T và dòng X của lenovo (hình như toàn bộ) đều không có đĩa driver đi kèm.
Muốn cài driver tốt nhất là bạn download tool system update từ lenovo, sau đó cài vô (nếu chưa có driver card mạng thì down nó về cài vô trước), xong cho nó chạy rẹt rẹt là nó cài tất tần tật driver, khỏi lo gì hết.
Nếu cài thủ công thì vào trang lenovo.com có cho down đầy đủ.
--YHT
Sau khi download Driver Card mạng về thì làm cách nào để nó tự động download tất cả driver còn lại vậy bác? Bác có thể nói rõ hơn dùm e được không ạ:confused:
Thanks all

presario2000

_IPOD Chick™_
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng mười 2007 lúc 00:01
Thường có 1 file .exe có đầy đủ driver trong đó rồi. BÁc chỉ cần chạy file đó là nó cài toàn bộ driver vào, chứ ko phai là driver card mạng mà cài được hết.

MitDac24581

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng mười 2007 lúc 03:03
Mình đạng sài IBM X61 trong máy có sẵn windows vista business bản quyền, nay e tính sài thêm Xp, vậy bác nào có driver cho X61 mà XP thì cho e xin nhé
Thanks all
http://www-307.ibm.com/pc/support/s...thinkvantage_en/systemupdate302-2007-9-21.exe

Anh cài Card mạng rồi chạy phần mềm này, nó sẽ tự động tải đầy đủ Driver và Ultility của IBM về cũng như tự động cài đặt cho anh! Yên tâm, đây là phần mềm của IBM, khỏi lo về chất lượng!

Chúc anh vui vẻ!

13 Tháng sáu 2008 lúc 11:25
Down cái này về nè link kia hình như popup bị lỗi thì fải !? :)
ThinkVantage System Update 3.14

http://www-307.ibm.com/pc/support/site.wss/TVSU-UPDATE.html

Applicable countries and regions
Download Now
System Update 3.14 (16MB)
System Update 3.14 Readme (9KB)

ThinkVantage System Update
System Update™ helps you reduce the time, effort, and expense required to support and maintain the latest drivers, BIOS, and other applications for Think or Lenovo systems. It enables you to get the latest updates from the Lenovo support site, or to automatically schedule your system to be updated

hp_mylove

Как закалялась сталь
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng sáu 2008 lúc 11:43
Thanks all
Oài X61 thì chơi 2 hệ điều hành làm gì ,bác tạo bộ đĩa DVD Recovery Vista rồi sau đó kiếm bộ X61 Xp mà làm cho nó lành .

Bài viết cần bạn xem thêm

Tình hình mưa gió chập chờn nên mình múa may bên bàn phím để cảm nhận về cây Ambition. Gần đây mình chẳng còn rước thêm em bút nào về, có khi lại giải tán bút. Cây Faber này của một vị thí chủ ngoài Hà Nội đặt hàng với kh ...
Lazada Vietnam Master card on Monday