HCM chỗ nào có miếng dán màn hình tốt

Các thớt khác của luyen

luyen

Hột Mít :)
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng mười 2007 lúc 22:35
Hi All,.
Tôi 2 lần mua miếng dán ở Thegioididong thì cả 2 lần chỉ đc vài ngày là những chỗ chọt nhiều như thanh cuộn mép phải, nút A,B của trình game giả lập,.. bị trầy xước rất rõ, mặc dù chỉ dùng viết chuẩn kèm theo máy, ko biết ở HCM thì có chỗ nào có miếng dán tốt hơn cho O2 ko, pac nào biết thì giới thiệu dùm.
Cảm ơn nhiều :)

11 Tháng mười 2007 lúc 01:33
nếu bác hay chơi game như vậy thì có miếng xịn cũng phải đầu hàng thôi. Bác nên kiếm miếng loại mờ (bi giờ hơi hiếm, 1 số tiệm vẫn còn ) loại mờ xài rất tốt đấy bác ạh. ra zakka thử xem

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng mười 2007 lúc 01:58
anh cứ làm capdase/palmware v.v.. là xong, đồ china dỏm ẹc :D

miếng dán thì có 2 loại:
protector nhám --> hầu như không trầy, không bị chói sáng.
crystal clear --> trong hơn, sáng hơn, đẹp hơn, dễ trầy hơn, bị in dấu tay :D

11 Tháng mười 2007 lúc 03:19
hồi trước em mua miếng dán 4 lớp !!! của đức ở phố ông ích khiêm

12 Tháng mười 2007 lúc 07:55
Cũng tùy ! Nhiều khi cái đầu bút dính 1 hạt cát, 1 hạt bụi nho xíu mà không để ý !! Mình bị rồi !! Ra Huỳnh Văn Bánh mua miếng có 40.000 mà xài ok lắm ! Chơi game kéo bài rầm rầm , ngày nào cũng chơi !

luyen

Hột Mít :)
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng mười 2007 lúc 09:53
Cũng tùy ! Nhiều khi cái đầu bút dính 1 hạt cát, 1 hạt bụi nho xíu mà không để ý !! Mình bị rồi !! Ra Huỳnh Văn Bánh mua miếng có 40.000 mà xài ok lắm ! Chơi game kéo bài rầm rầm , ngày nào cũng chơi !
Hic, ko phải tại viết đâu pac, lần đầu tôi mua ở thegioididong 222 Trường Chinhh, đc vài ngày thì chỗ thanh cuộn bên phải bị trầy xước quá lớn, sau đó qua thegioididong bên Cộng Hòa mua mới, lần này rút kinh nghiệm khi lướt web ko kéo thanh cuộn nhiều mà toàn chọt 2 mũi tên lên - xuống, nhưng đáng buồn là cũng chỉ vài ngày là chỗ phím A - B của trình giả lập game bị tróc --> chất lượng miếng dán quá tệ.
Để bữa nào rảnh qua 50 nguyễn cư trinh Q1 như usranger giới thiệu coi sao :)

Lazada Vietnam Master card on Monday