HCM - Chỗ nào có video conference ?

Các thớt khác của pookmail

pookmail

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
28 Tháng mười hai 2006 lúc 06:48
Chào các bác,

Tình hình là vài tháng nữa em về nước thực tập & trường cho phép bảo vệ luận án ngay tại VN, với điều kiện phải qua video conferencing.

Các bác chỉ giúp em nơi nào cung cấp dịch vụ này & chỉ giúp em sơ sơ về cách thức này. Em nghĩ nó phức tạp hơn chat qua webcam phải ko ạ ?

Ưu tiên ở HCM, nhưng nếu ở đây ko có thì em đành bay ra Hà Nội vậy, vẫn rẻ hơn bò tuốt qua nước ngoài. Ở HCM hay HN chắc dễ tìm hơn ở các tỉnh khác, nhưng có bác nào ở tỉnh mà biết thì chỉ em luôn nhé.

Điều kiện thì các bác cũng biết rồi: phải luôn đảm bảo băng thông cao, bị disconnect giữa chừng là chết em, chỉ thuê vỏn vẹn 1 buổi thôi.

Cám ơn các bác rất nhiều. Chúc các bác ăn Tết Nguyên đán vui vẻ. Em phải ăn Tết xa quê rồi.

thegioia

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng mười hai 2006 lúc 11:48
ở sài gòn có bác SPT, VNPT làm conferencing đó bác ơi, lúc trước c.ty em thuê làm khoảng $100/1h, bây giờ khg biết giá có rẻ hơn khg?

Bài viết cần bạn xem thêm

Rất nhiều quốc gia trên thế giới như Ấn Độ, Trung Quốc, Lào, Thái Lan và Việt Nam coi chuột là đặc sản. Nhiều người nhận định thịt chuột là món ngon nhất trong đời họ đã ăn.

Khắp nơi trên thế giới, chuột thường là nỗi sợ của đa số người thành phố. T ...
Lazada Vietnam Master card on Monday