HCM - Chỗ nào có video conference ?

Các thớt khác của pookmail

pookmail

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Chào các bác,

Tình hình là vài tháng nữa em về nước thực tập & trường cho phép bảo vệ luận án ngay tại VN, với điều kiện phải qua video conferencing.

Các bác chỉ giúp em nơi nào cung cấp dịch vụ này & chỉ giúp em sơ sơ về cách thức này. Em nghĩ nó phức tạp hơn chat qua webcam phải ko ạ ?

Ưu tiên ở HCM, nhưng nếu ở đây ko có thì em đành bay ra Hà Nội vậy, vẫn rẻ hơn bò tuốt qua nước ngoài. Ở HCM hay HN chắc dễ tìm hơn ở các tỉnh khác, nhưng có bác nào ở tỉnh mà biết thì chỉ em luôn nhé.

Điều kiện thì các bác cũng biết rồi: phải luôn đảm bảo băng thông cao, bị disconnect giữa chừng là chết em, chỉ thuê vỏn vẹn 1 buổi thôi.

Cám ơn các bác rất nhiều. Chúc các bác ăn Tết Nguyên đán vui vẻ. Em phải ăn Tết xa quê rồi.

thegioia

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
ở sài gòn có bác SPT, VNPT làm conferencing đó bác ơi, lúc trước c.ty em thuê làm khoảng $100/1h, bây giờ khg biết giá có rẻ hơn khg?

Bài viết cần bạn xem thêm

Em chào cả nhà.
Chẳng là em đang quan tâm 1 số sản phẩm đấu giá hay ho của cụ @tonyru@09-09-09 nhưng vẫn chưa dám bid, vì thấy các topic của 2 cụ này phần tiêu đề rao giống mấy chị bán ở chợ Nhà Xanh (Cầu Gi ...
Lazada Vietnam Master card on Monday