HCM - chỗ nào sửa PPC?

love2beloved

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Mình muốn tìm chỗ sửa PPC để hỏi thăm vài vấn đề về con PPC hp rx3715 của mình. E nó hoàn toàn bình thường, chỉ là cái khe cắm thẻ nhớ bị sao sao a'. Nhét vô thì không khít, phải chèn thêm 1 cây tăm, rất bực.
Mình xài thì đương nhiên ok rồi (cũng hầu như không đụng tới cho nên ko ảnh hưởng gì cả), nhưng nay muốn bán đi nên có lẽ phải chỉnh chu cho e nó thật hoàn hảo trước khi về nhà mới. Bro nào biết chỗ nào sửa uy tín xin chỉ giùm, thanks.

love2beloved

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
bác mua được bao nhiêu? nếu đc vậy tiện quá mình đẩy đi luôn, khỏi mất công. đó cũng chỉ là 1 lỗi nhỏ cực kỳ mình muốn sửa cho nó hoàn thiện hơn thôi. đồ đạc full box nhé bác

LZT

GÂY DỰNG
Lúc trước, còn sài O2 mình hay sửa ở M&N đường Trần Hưng Đạo, khúc gần ngã tư Huỳnh Mẫn Đạt. Chỗ này chuyên mua bán, sửa chữa PDA, tuy thái độ phục vụ không được tốt lắm nhưng mình chẳng biết chỗ nào khác cả. Bạn đem đến đó thử xem.

love2beloved

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Lúc trước, còn sài O2 mình hay sửa ở M&N đường Trần Hưng Đạo, khúc gần ngã tư Huỳnh Mẫn Đạt. Chỗ này chuyên mua bán, sửa chữa PDA, tuy thái độ phục vụ không được tốt lắm nhưng mình chẳng biết chỗ nào khác cả. Bạn đem đến đó thử xem.

thank bro, mình sợ đưa máy cho ngta bị bung từa lưa quá, thấy chán chán, chắc khỏi sửa luôn, để vậy lun, hic hic

vietqct

GÂY DỰNG
Bác cắm vô cái thẻ của bác là thẻ gì vậy?? nếu thẻ của pác là MMC thì đương nhiên là ko khít khi máy bác xài thẻ SD mặc dù vẫn xài đc :D:D
Còn nếu bác cắm đúng loại thẻ mà máy use thì chắc do bác đút ra đút vô nhiều quá cái lẫy giữ thẻ nó lỏng, nếu bác ko sợ thì có thể tự bung máy ra chỉnh lại cái lẫy giữ thẻ là ok :D:D

Bài viết cần bạn xem thêm