HCM- hỏi chỗ dán decal bảo vệ Laptop

Các thớt khác của nouvo
22 Tháng tám 2007 lúc 00:26
Cho mình hỏi có bro nào biết chỗ dán decal để bảo vệ laptop ko? Chỗ nào chuyên dán đó. Mình nghe có chỗ trước mặt chợ Bến Thành có cây xăng, phía sau lưng cây xăng đó có chỗ dán mà mình tìm chưa ra. Cám ơn

dlam1981

dohieuonline
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng tám 2007 lúc 08:18
Chỗ đó là số 6 hay 7 Phạm Ngũ Lão gì đó, là của hàng bán DTDD, trước cửa tiệm có bà chị chuyên dán Laptop, dtdd... Dán rất khéo, nhưng giá cũng cao! Hì, miễn dán đẹp là okie rùi...

22 Tháng tám 2007 lúc 09:06
Chỗ đó là số 6 hay 7 Phạm Ngũ Lão gì đó, là của hàng bán DTDD, trước cửa tiệm có bà chị chuyên dán Laptop, dtdd... Dán rất khéo, nhưng giá cũng cao! Hì, miễn dán đẹp là okie rùi...
Chắc là chỗ này rồi đây, cám ơn bro nhé, mua Laptop dắt tiền thì cũng bảo vệ nó chút, dán đắt chút cũng được :)

trungzena

Nói không với bia gụ ...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng tám 2007 lúc 10:03
Ra Ánh Hồng đường Nguyễn Chí Thanh đó bác (kế bên đại lý Suzuki, gần nhà máy bia) dán cực đẹp nhưng giá hơi cao

bingo

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng tám 2007 lúc 11:07
Em thấy mấy chiếc SH, Dylan của mấy đại ca dân chơi hay sơn ca rô màu nâu hoặc xanh ở đầu và và tay cầm sau xe. Có bác nào biết chỗ sơn chỉ em với (em ở Sài Gòn), em đang tính sơn lại con Notebook. Uh! cho em biết giá chừng bao nhiêu luôn nha!!

gacondihoc

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
22 Tháng tám 2007 lúc 11:49
Cho mình hỏi có bro nào biết chỗ dán decal để bảo vệ laptop ko? Chỗ nào chuyên dán đó. Mình nghe có chỗ trước mặt chợ Bến Thành có cây xăng, phía sau lưng cây xăng đó có chỗ dán mà mình tìm chưa ra. Cám ơn
Mình vừa dán tuần rồi tại góc ngã tư trần bình trọng và cao đạt tại quán cafê Kem, mình không nhớ số chỉ có 150k

Lam Sơn

Super Moderators
Staff member
22 Tháng tám 2007 lúc 12:04
Em thấy mấy chiếc SH, Dylan của mấy đại ca dân chơi hay sơn ca rô màu nâu hoặc xanh ở đầu và và tay cầm sau xe. Có bác nào biết chỗ sơn chỉ em với (em ở Sài Gòn), em đang tính sơn lại con Notebook. Uh! cho em biết giá chừng bao nhiêu luôn nha!!
"Tám Decal" trên đường Nguyễn Chí Thanh. Từ Ngã Sáu hướng về BV Chợ Rẫy chưa tới đường Ngô Quyền. Tại đây có rất nhiều mẫu hoa văn và hình ảnh (kể cả Sexy dán Laptop, dán xe đẹp "bá cháy" :D

ooDKNYoo

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
1 Tháng chín 2007 lúc 12:57
"Tám Decal" trên đường Nguyễn Chí Thanh. Từ Ngã Sáu hướng về BV Chợ Rẫy chưa tới đường Ngô Quyền. Tại đây có rất nhiều mẫu hoa văn và hình ảnh (kể cả Sexy dán Laptop, dán xe đẹp "bá cháy" :D
bạn có thể cho hỏi địa chỉ cụ thể , và giá cả ko .. Có đề can cho Laptop 15 inches ko Bro ... thanks

volam

Thành Viên Cá Biệt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
1 Tháng chín 2007 lúc 13:05
Mình vừa dán tuần rồi tại góc ngã tư trần bình trọng và cao đạt tại quán cafê Kem, mình không nhớ số chỉ có 150k
Chổ này là dán màn hình mà ta, anh nào cho ý kiến chổ Ánh Hồng và chổ trên đường Phạm Ngũ Lão với, đang tính dán 1 em

Bài viết cần bạn xem thêm

Tất nhiên chúng ta đều biết rằng Mozilla chính là công ty đã khai sinh ra trình duyệt web nổi tiếng Firefox. Gần đây họ đang thử nghiệm một trình duyệt web thế hệ mới gọi là Scout. Công cụ này có một thứ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday