HCM-hỏi chỗ mua đồ điện tử uy tín, giá phải chăng

Các thớt khác của Aoinu

Aoinu

GÂY DỰNG
xin mấy huynh chỉ giúp em ở thành phố chỗ nào bán đồ điện tử giá rẻ, bán thật thà không hét giá, hàng tốt. Em hiện cần mua cái tai nghe headphone thôi, nhưng cũng muốn biết một số chỗ để sau này dễ mua bán.
Cám ơn mọi người đã đọc tin

comart

GẮN KẾT
Huynh Thuc Khang & Nhat Tao, tùy mua gì mà sẽ có tiệm phù hợp. Tai nghe thì ra cửa hàng Nga Liên HTKháng

tuan_vu_pham

KĨ SƯ XD
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
bác nào lớ ngớ hay mua lần đầu ra là bị luộc liền, nói thách thấy phát ớn. con shuffle giá 149$ mà nó thét tới 299$ ..ặc, cái này là quay gà luôn chứ k phải luộc gà.
nói chung những chỗ này chỉ dành cho các bác biết rành giá và biết xem hàng.

Aoinu

GÂY DỰNG
theo em biết thì hình như Ipod shuffle có 2 loại, 512 Mb và 1 Gb, hay bác tuan_vu_pham hỏi nhầm con 1Gb ? nhưng vẫn còn mắc hơn so với Nguyễn Kim (4 triệu - 1Gb). Bác tuan_vu_pham cho em hỏi ở Tp-HCM đã có bán battery pack cho Ipod Shuffle chưa vậy, nếu được thì cho em biết giá luôn.
Cám ơn mọi người đã giúp đỡ.

Petronius

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tớ lại nghĩ khéo nó nhầm hẳn với con Ipod Mini 4GB thì đúng hơn..

cuhiep

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
tuan_vu_pham said:
bác nào lớ ngớ hay mua lần đầu ra là bị luộc liền, nói thách thấy phát ớn. con shuffle giá 149$ mà nó thét tới 299$ ..ặc, cái này là quay gà luôn chứ k phải luộc gà.
nói chung những chỗ này chỉ dành cho các bác biết rành giá và biết xem hàng.
hahaha
họ không luộc bạn đâu haha
bán cho mọi người là thế mà, đâu phải bán cho bạn mới giá đó thôi.
nhưng mà lên huỳnh thúc kháng, nhật tảo đòi hỏi bạn phải có kinh nghiệm, có mắt nhìn. cái này thì khó ai có thể chỉ ai được.
bây giờ thật giả lẫn lộn, chẳng biết đường nào mà nghe người bán được, phải tự mình quyết thôi.
trong Nguyễn Kim có bán Headphone Philip xịn.

cuhiep

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Petronius said:
Tớ lại nghĩ khéo nó nhầm hẳn với con Ipod Mini 4GB thì đúng hơn..
không nhầm đâu, mấy cái máy mp3 của sony xịn 512mb E75 mà nó cũng bán 360usd đấy thôi
còn headphone, radio, máy mp3 thì ôi thôi đủ thứ hiệu nổi tiếng, sony, panasonic, jvc...nhưng toàn đồ tàu... được cái giá phải chăng.
nhưng mà thị trường trong đấy nó thế, họ bán cho khách vãng lai, khách du lịch mà.

Aoinu

GÂY DỰNG
à, em có thấy cái tai nghe philip xịn mà anh cuhiep nói rồi, hình như nó tới 500 nghìn lận. Chịu thôi, thà mua tai nghe tàu 25 nghìn nghe hư rồi thay chứ thế em chịu sao nổi. Các anh biết chỗ nào tốt cứ chỉ em nhé.
Cám ơn mọi người đã quan tâm

cuhiep

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Aoinu said:
à, em có thấy cái tai nghe philip xịn mà anh cuhiep nói rồi, hình như nó tới 500 nghìn lận. Chịu thôi, thà mua tai nghe tàu 25 nghìn nghe hư rồi thay chứ thế em chịu sao nổi. Các anh biết chỗ nào tốt cứ chỉ em nhé.
Cám ơn mọi người đã quan tâm
500k thì đúng là cao thật.
sao bạn không ghé nga liên hay hỏi VGG xem có phone nào giá phải chăng.

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.