HCM - Hỏi nơi bán nhiệt kế điện tử treo tường...

Các thớt khác của hoangha_03

hoangha_03

GÂY DỰNG
Tình hình là thời tiết trong này nóng quá, em muốn một cái nhiệt kế treo tường có thêm tính năng đo nhiệt độ ngoài trời (có dây nối dài cảm biến) để cần thiết em đo luôn nhiệt độ cái máy tính của em...

Hình nó giống như thế này ạ:

Bác nào biết ở TP. HCM nơi nào bán thì cho em biết với, cả giá cả nữa luôn nhé. Em cần loại Trung Quốc giá rẻ thôi, đo cho biết nên không cần quá chính xác đâu...

Em xin cám ơn các bác nhiều.

duoc_nn

N/A
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ở TP. Hồ Chí Minh, bác ra chợ Nhật Tảo tìm xem. Theo "ngu ý", bác tìm mua đồng hồ dùng điện 220V mạng điện gia đình ở Việt Nam, tìm loại có trang bị cảm biến ẩm kế, nhiệt kế là hay nhất. Còn giá cả thì đa dạng vô cùng.

hoangha_03

GÂY DỰNG
Ở TP. Hồ Chí Minh, bác ra chợ Nhật Tảo tìm xem. Theo "ngu ý", bác tìm mua đồng hồ dùng điện 220V mạng điện gia đình ở Việt Nam, tìm loại có trang bị cảm biến ẩm kế, nhiệt kế là hay nhất. Còn giá cả thì đa dạng vô cùng.

Cái đồng hồ vạn niên em có rồi bác ạ.
Em cần cái chạy pin AAA để treo trên tường kia.

Bạn em bảo cái này trên eBay đầy mà bán rẻ lắm nhưng sao ở HCM khó tìm quá vậy...

Em hỏi các bác trước vì nếu nhờ bạn em đặt mua trên eBay thì chờ cả tháng, lại không may mất hàng nữa thì...

hoangha_03

GÂY DỰNG
Bác ra chợ Kim Biên gần Chợ Lớn ấy. Em thấy có bán vài loại đồng hồ với nhiệt kế, không biết có đúng loại bác cần không?

Em đi 2 vòng ở chợ mà không thấy một chỗ nào bán cái giống của em cả.
Họ chỉ có loại hiển thị nhiệt độ một nơi thôi.

Bác có chỗ nào cho em xin địa chỉ cụ thể được không ạ?

hoathailaitia

GÂY DỰNG
Em đang dùng một cái wireless, sensor đặt ở ngài trời, bảng đọc đặt trong nhà. Nói chung rất tiện lợi và không phải dây dợ nhiều. Em không rõ ở Việt Nam thì chỗ nào bán. Nếu không có bác chịu khó đặt hàng ở nước ngoài.

Bài viết cần bạn xem thêm

Dear Mod,

Tại topic này : https://www.handheld.com.vn/threads...l-co-ket-thuc-22h22p-ngay-01-06.593249/page-2

Nhờ Mod xem giúp bài bid của bác Phan Gia Minh có hợp lệ không và ai là người win hợp lệ ạ :

E ...