HCM- Hỏi về trung tâm bao hành chuyên nghiệp và chính hãng của HTC

14 Tháng một 2008 lúc 22:40
Hiện em đang sư dụng con HTC P4350 và gặp trục trặc là bàn phím có một vài nút hay bi trục trặc (bấm ko ăn). Nay em muốn kiếm 1 trung tâm chuyên sửa chửa máy HTC, có tay nghề và kinh nghiệm về loại máy này để sữa dễ và chính xác hơn.

Mong cả nhà giúp đỡ

14 Tháng một 2008 lúc 22:53
Ở VN theo mình biết thì không có trung tâm bảo hành chĩnh hãng của HTC đâu bạn ạ,bạn mang qua trung tâm bảo hành của Dopod thôi,vì HTC P4350 cùng dòng với Dopod C800 mà :)
Đúng rồi, nó y chang cai DOPOD C800 à, tuy nhiên, minh vẫn ko biết trung tâm sửa DOPOD nằm ở đâu. Thành ra, bạn vui lòng giúp mình tìm đia chỉ của nó nhé. Xin chân thành cảm ơn.

16 Tháng một 2008 lúc 10:42
VN ko có trung tâm bảo hành của HTC đâu bạn, ở TP.HCM bạn có thể mang ra Cty Tân Á Long ở Trần Hưng Đạo, số mấy mình quên rồi, search trên đây sẽ thấy thôi
Cảm ơn anh đã hướng dẫn,
Nếu ai có biet đc số nhà cụ thể thì vui lòng cho mình biết luôn, nãy giờ mình search roi mà ko tìm ra.
Cảm on,

16 Tháng một 2008 lúc 13:28
cái bệnh như bác nói ko phức tạp lắm đâu , bác chỉ cần đem đến một nơi chuyên về PDA họ sẽ khắc phục nhanh và đơn giản cho bác
Thật tình thì mình đã mang ra nhiều cỗ xoàng xoàng o trong quận TB của mình, ngta đều ko dám mở máy ra. thanh ra mình nghĩ là fải tìm một địa điểm đáng tin cậy. Phải chi cái trung tâm bảo hành PDA của a có trong SGN nhỉ

Bài viết cần bạn xem thêm

LG trình làng TV OLED 8K đầu tiên trên thế giới tại IFA 2018

LG sẽ ra mắt TV OLED 8K (độ phân giải 7680 x 4320), kích thước 88 inch đầu tiên trên thế giới tại triển lãm IFA 2018 diễn ra ở Berlin, Đức.

[ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday