HCM-Lại sắp đi Singapore, ai mua gì không nào???

Các thớt khác của phuongnt

Ilovemypalm

GẮN KẾT
@phuongnt:
bác cho em gởi nhờ 1 con Sandisk 256 + WIFI về VN cho bác cuhiep với. Tuần trước bận đi Malayshia nên ông bạn về VN lại mất tiu. Có lỗi với bác cuhiep quá chừng!

Bác qua đây dự định ở đâu? ở đến bao giờ? Liên lạc với bác bằng cách nào tiện nhất?

Hay bác qua đến nơi gọi điện cho em @ 9844 6184.

Đa tạ trước.

phuongnt

GÂY DỰNG
Ilovemypalm said:
@phuongnt:
bác cho em gởi nhờ 1 con Sandisk 256 + WIFI về VN cho bác cuhiep với. Tuần trước bận đi Malayshia nên ông bạn về VN lại mất tiu. Có lỗi với bác cuhiep quá chừng!

Bác qua đây dự định ở đâu? ở đến bao giờ? Liên lạc với bác bằng cách nào tiện nhất?

Hay bác qua đến nơi gọi điện cho em @ 9844 6184.

Đa tạ trước.

Em ở mấy cái nhà trọ cho backpackers ở Bugis thôi. Sẵn sàng giúp đỡ, qua đó em sẽ gọi cho bác.

phuongnt

GÂY DỰNG
dzitiu said:
Ipod Shuffle: Battery Pack
http://store.apple.com/1-800-MY-APPLE/WebObjects/AppleStore?productLearnMore=M9759G/A

trùi... nhờ cậu mua cái này được hông ?

Lần trước có nhờ ai đó, mà xui quá nên ko mua được hihi

Lần trước cũng là em chứ ai. Tại bác không vô handheld thăm viếng cái thread đó thường xuyên làm sao em dám mang về.... Lần này sẽ cố gắng.

Cũng lần trước có bác nhờ mua cái Travel charger cho Ipod rồi không lấy làm khổ thân em để nó nằm 1 đống ở nhà kìa. Ai có nhu cầu thì lấy giùm đi. Đồ chơi Ipod mà rao hoài không ai mua, lạ thật!!!

dungnv

GÂY DỰNG
Bác mang hộ em con nhân sư đặt trên đảo Setona với, em định bầy làm kiểng ngoài vườn nhà em. Lần trước đi mang mấy trăm con PPC về tặng mấy trường mẫu giáo làm đồ chơi, nặng quá nên đành bỏ con nhân sư ấy lại, bây giờ mới thấy tiếc.

trucpq

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình muốnh nhờ bác xem dùm cái Power to Go
www.palmone.com/us/support/accessories/power_to_go.html

Không biết giá cả ở bên ấy ra sao? mà bạn ở HCM ha?

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.