Hcm- Loa O2 Exec BỊ HƯ 1 BÊn-thay Ở ĐÂu?

30 Tháng năm 2007 lúc 16:01
máy của em là o2 exec bây giờ bị hư 1 bên,nhưng ko biết thay ở đâu UY TÍN và chất lượng(giá cả phải chăng) mà ko bị lầm.nhờ các anh giúp đở.thanks

ntnhan3780

RÙA BA HOA .HA.HA.HA....
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng năm 2007 lúc 16:26
ra cửa hàng Ngọc Anh hay gì gì đó trên đường 3-2 qua khỏi ngã tư nguyễn tri phương và siêu thị sài gòn khoảng 50m có bán loa nhiều lắm, chọn cái nào giống cái loa của mình rồi về lấy đồ nghề tháo vỏ ra xả mối hàn cái loa nào hư rồi hàn cái mới vào là xong... uy tín tràn trề mà chất lượng tùy theo tay nghề của Bác... Máy E bị hư loa cũng tự sửa thôi.. cho chắc ăn mà...hi.hi... chúc Bác sớm thay loa nhé
:D

31 Tháng năm 2007 lúc 00:20
cám ơn nhiều lắm,nhưng em ko dám bung máy ra nên mới nhờ anh em nào biết chỗ uy tín chút để thay đó mà.

31 Tháng năm 2007 lúc 10:48
sáng mấy bửa trước mình có ghé y5 mà ko thấy ai,vắng he àh.ai biết cho mình địa chỉ cụ thể ai làm dc ko.thanks

31 Tháng năm 2007 lúc 21:56
cám ơn nhiều lắm,nhưng em ko dám bung máy ra nên mới nhờ anh em nào biết chỗ uy tín chút để thay đó mà.
hì hì, dzy bác nghĩ ra hàng thay rùi thì người ta dán lại cho bác cái tem Void????? bác cứ tự bung máy ra thay cũng đc, loa exec thay ko khó, chỉ cần bác biết 1 chút là có thể làm đc roài (e chỉ góp ý thui, hỏng đừng lôi e ra...làm thịt nhé)

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhờ các mod xử lý dùm em vụ này:

Bạn @Linh-tn thắng đấu giá nhưng không tiến hành giao dịch, gọi điện không nghe máy, nhắn tin không trả lời. Mong mod xử lý giùm. Em cảm ơn

https://www.handheld.com.vn/threads ...
Lazada Vietnam Master card on Monday