HCM-Mod đừng xóa bài em,vì e k biết post vào đâu giờ nữa!vấn đề unlock SideKick 3!

7 Tháng mười một 2007 lúc 23:30
huhuhu!tình hình là có 2 e sidekick 3,mà chưa unlock,hỏi hết chẳng chỗ nào biết unlock,có 1 chỗ nhưng đòi tới 800k,mà cũng k chắc có unlock được k!mua về mà chỉ để nge nhạc thì phí quá,mà unlock cái giá 800k thì cũng quá phí,vì chỉ nge nhạc,nghe gọi được chứ chẳng làm được gì nữa hết,bác nào biết chỗ nào unlock con này hoặc biết cách unlock làm dùm e nha!giá mềm mềm thui cho em út nó mừng!thanks mí bác nhìu!
tha thiết xin mod đừng xóa bài!hix...

Lam Sơn

Super Moderators
Staff member
11 Tháng mười một 2007 lúc 00:52
huhuhu!tình hình là có 2 e sidekick 3,mà chưa unlock,hỏi hết chẳng chỗ nào biết unlock,có 1 chỗ nhưng đòi tới 800k,mà cũng k chắc có unlock được k!mua về mà chỉ để nge nhạc thì phí quá,mà unlock cái giá 800k thì cũng quá phí,vì chỉ nge nhạc,nghe gọi được chứ chẳng làm được gì nữa hết,bác nào biết chỗ nào unlock con này hoặc biết cách unlock làm dùm e nha!giá mềm mềm thui cho em út nó mừng!thanks mí bác nhìu!
tha thiết xin mod đừng xóa bài!hix...

Ai biểu xài hàng độc làm gì bây giờ ngồi đó khóc :D
Thôi đừng khóc nữa, tới đây nè : Nhận Unlock, Giải mã các loại iPhone trong vòng 30 Phút kể cả T-Mobile sidekick 3.

Địa Chỉ: Số 04 Đường Hồ Bá Kiện, P.15, Q.10, Tp HCM. (Ngay Ngã 3 Tô Hiến Thành) ĐT: 08.2419966 - 090.88.11.686

Nhớ đừng quên mời tôi đi uống cà phê nha. Chúc vui vẻ :D

11 Tháng mười một 2007 lúc 17:28

Thôi đừng khóc nữa, tới đây nè : Nhận Unlock, Giải mã các loại iPhone trong vòng 30 Phút kể cả T-Mobile sidekick 3.

Địa Chỉ: Số 04 Đường Hồ Bá Kiện, P.15, Q.10, Tp HCM. (Ngay Ngã 3 Tô Hiến Thành) ĐT: 08.2419966 - 090.88.11.686

Ở HN có chỗ nào unlock được các loại lạ các bác nhỉ. Bác nào biết chỉ giúp với. Em có 1 em LG Simpure L2, 1 em Casio Win W51CA.
Cafe thì đương nhiên mời các bác!

12 Tháng mười một 2007 lúc 00:37

ua chỗ này của bác hay bác chỉ chỉ thui?giá cả sao?mềm hok bác?tại có chỗ nhận làm mà tới 800k lận!méc wa' nên e k làm!hix...tất nhiên sẽ mời bác cafe nếu suông sẽ nè!^^

Lam Sơn

Super Moderators
Staff member
12 Tháng mười một 2007 lúc 07:17
ua chỗ này của bác hay bác chỉ chỉ thui?giá cả sao?mềm hok bác?tại có chỗ nhận làm mà tới 800k lận!méc wa' nên e k làm!hix...tấ t nhiên sẽ mời bác cafe nếu suông sẽ nè!^^
Tôi chỉ tư vấn cho anh em thôi, muốn biết thêm chi tiết anh em cứ gọi điện thoại đến các nơi đó để hỏi nhé. Các địa chỉ tôi để lại đều có số điện thoại rất rõ ràng. Chúc một ngày vui vẻ :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Hôm nay mình được anh Ấy cho mình "giữ hộ cây bút". Trong đầu mình hiện lên những trang giấy trắng sẽ mình lắp đầy lên bởi những con chữ. Mình sẽ viết lại, vừa viết vừa soi mình trong đó. Để tiếp nối những con chữ và cả một tâm hồn mà mình đã bỏ quên ...
Lazada Vietnam Master card on Monday