HCM-Mua Dell Vostro Cấu hình như thế này ở đâu bán ạh?

Các thớt khác của flysnow
21 Tháng mười một 2007 lúc 22:31
Hiện tại là mình đang muốn mua 1 con Laptop Dell Vostro 1400 or 1500 có cấu hình như sau:

CPU: 1.6->2.0GHz, 4MB L2 Cache, 800MHz FSB Santa Rosa
Ram: 1Gb->2 Gb DDR2 at 667MHz(Có 2Gb càng tốt)
Hard disk: 120->160 GB
Graphic Card: 256MB NVIDIA® GeForce™ 8600M GT(Cái Này Quan Trọng Nhất,Cần Nhất,Nhứt Thiết Phải Có,không chơi 8400GS nha)
Wireless 4965AGN & w/TrueLife™..............

bà con cô pác ai biết máy dell vostro nào có cấu hình như thế này ở đâu có bán trong HCM xin chỉ giùm cho em cái ạh,em tìm biết bao nhiêu cửa hàng và diễn đàn rồi mà không thấy ah,đặc biệt là hàng Nguyên Thùng,full box new 100%,còn nguyên seal dùm cho em ạh.Đa tạ,đa tạ,ai vào đọc mà có hàng như em nói thì Pm cho em 1 tiếng,thanks

eyes_on_me

just do it
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng mười một 2007 lúc 23:37
ở đâu chả có nhỉ. cấu hình bro đưa ra cũng ko có gì đặc biệt trừ cái wifi N thôi. Hiện thời chưa thấy chỗ nào phát wifi N nên các cửa hàng vẫn chưa nhập lap build wifi N. Ngoài ra thì bạn có thể ghé Hợp nhất, phong vũ, TNC đều đáp ứng dc nhu cầu của bạn.

22 Tháng mười một 2007 lúc 00:07
ở đâu chả có nhỉ. cấu hình bro đưa ra cũng ko có gì đặc biệt trừ cái wifi N thôi. Hiện thời chưa thấy chỗ nào phát wifi N nên các cửa hàng vẫn chưa nhập lap build wifi N. Ngoài ra thì bạn có thể ghé Hợp nhất, phong vũ, TNC đều đáp ứng dc nhu cầu của bạn.
cái pác này không biết có phải là đang đi mua laptop,hoặc đang quan tâm tới laptop giống như mình không mà phát biểu linh tinh thế nhỉ,em xin thưa là em có tất cả các bản giá của phong vũ,hoàng long,hợp nhất,TNC của ngày hôm nay rồi ạh,nhưng mà đều không có cấu hình như em yêu cầu,nếu có thì cũng chỉ có graphic 8400GS,chứ không có 8600GT(mà cái này là cái ưu tiên hàng đầu của em đấy ạh)nên lần sau pác không biết thì đừng phát biểu như thế nữa,để em khỏi mất công đọc rồi em lại bực mình,xin lỗi vì đã hơi nặng lời

22 Tháng mười một 2007 lúc 03:13
Chế độ bảo hành khi có trục trặc phần cứng thì công ty bạn nhận đem đi bảo hành hay la người dùng tự mang đi wa bên Malay sửa vậy. Khi máy có trên 3 điểm chết thì có được đổi máy khác hay không. Hàng bạn full box nguyên seal và đầy đủ phụ kiện chứ. Khi mua hàng người mua người mua kiểm tra hàng nếu như không đúng với yêu cầu giao trước thì người mua có quyền không chấp nhận món hàng đó và đổi lại cái khác chứ. Thông thường thì hàng nhập khẩu thì phải chịu 10% VAT + 5% hải wan vậy tiền công bạn lấy bao nhiêu khi trừ mấy cái đó ra.

eyes_on_me

just do it
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng mười một 2007 lúc 09:20
cái pác này không biết có phải là đang đi mua laptop,hoặc đang quan tâm tới laptop giống như mình không mà phát biểu linh tinh thế nhỉ,em xin thưa là em có tất cả các bản giá của phong vũ,hoàng long,hợp nhất,TNC của ngày hôm nay rồi ạh,nhưng mà đều không có cấu hình như em yêu cầu,nếu có thì cũng chỉ có graphic 8400GS,chứ không có 8600GT(mà cái này là cái ưu tiên hàng đầu của em đấy ạh)nên lần sau pác không biết thì đừng phát biểu như thế nữa,để em khỏi mất công đọc rồi em lại bực mình,xin lỗi vì đã hơi nặng lời
Sh!t. chú ko chịu coi kỹ rồi lên đây la làng. cái kiểu như chú lúc nào cũng đòi người ta giúp tận miệng thì làm dc cái gì.

báo giá TNC, hay muốn anh dắt tay chú lên TNC coi cho rõ, nó còn trưng cả cái này ngoài lồng kiếng đó, ko tin cứ lên mà coi tận mắt.

PS : hay chú còn lười nữa thì vô đây http://www.tnc.com.vn/bglk/note.mht . Bấm crtl - F. Gõ vô D0032, rồi nhấn tiếp Enter.

22 Tháng mười một 2007 lúc 09:26
Bác tham khảo con này bên em có ok không?

DELL 1520
Intel® Core™ 2 Processor T7500 (2.2GHz, 4MB Cache, 800 MHz FSB)
Windows® Vista Home
15.4" Widescreen Display with TrueLife™
2GB DDR2 667MHz
256MB NVIDIA GeForce 8600M GT
160GB 7200RPM SATA Hard Drive
(DVD+/-RW) with double-layer
Integrated 2.0 MP camera

22 Tháng mười một 2007 lúc 15:02
Sh!t. chú ko chịu coi kỹ rồi lên đây la làng. cái kiểu như chú lúc nào cũng đòi người ta giúp tận miệng thì làm dc cái gì.

báo giá TNC, hay muốn anh dắt tay chú lên TNC coi cho rõ, nó còn trưng cả cái này ngoài lồng kiếng đó, ko tin cứ lên mà coi tận mắt.

PS : hay chú còn lười nữa thì vô đây http://www.tnc.com.vn/bglk/note.mht . Bấm crtl - F. Gõ vô D0032, rồi nhấn tiếp Enter.
em thì chưa biết làm được cái gì hay không,nhưng mà không biết pác cũng có làm được cái gì hay không nữa,có bực mình thì cũng đừng nói người ta như thế chứ,không biết pác scan cái bản báo giá này vào ngày nào tháng nào vậy???của em mới lấy ngày hôm qua không hề có nhé,em nói xạo em không phải con người,còn cái bảng báo giá online của TNC không biết nó cập nhật khi nào mà không có ghi ngày giờ gì cả,ai biết là nó lười,nó để mấy tháng rồi cũng nên.hôm bữa cách đây 1 tuần có lên mua cái LCD trên nó cũng có thấy đâu nào.mà thôi không tranh cãi với pác nữa nhé,nếu pác có giúp thì ăn nói nhẹ nhàng dùm 1 chút,biết thì chỉ dùm,không biết thì thôi đừng có thêm câu này câu nọ vào xốc họng người khác nhé.nếu pác không chỉ dùm thì thôi,để người khác chỉ dùm cũng được

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhờ các bác kiểm tra hộ sao mình dùng trình duyệt Firefox thì vào Handheld không gõ được tiếng việt. Mình dung Unikey.Mĩnh gõ toàn bị mất ký tự. Các trang khác mình vẫn gõ bình thường ợ. Ví dụ: mình gõ " Bao giờ em có thể đăng bài đấu giá" thì khi gõ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday