HCM - Mua pin Treo 650 ???

17 Tháng năm 2007 lúc 16:52
Bác đặt cho em 1 cục pin Treo 650 nhé. Nếu có sạc cốc thì đặt cho em luôn nhé. Báo giúp em giá hai món đó luôn. Tel 0984618028. Còn dây syun của con Treo 650 thì sáng thứ 6 này em ghé ngang lấy luôn nhé bác. Cám ơn nhiều

CADman

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng năm 2007 lúc 11:59
Các bác có nhu cầu thế là hoàn toàn chính xác. Treo650 + 1 pin và 1 cradle xạc riêng pin được thì tuyệt vời.

Em phải lùng mãi mới đủ bộ như thế đó :) Pin thì kiếm dễ, chứ cái cradle kiếm cực hiếm luôn á...

Cục pin này em mua lâu rùi , đã chuyển tiền rùi bác ơi, hí hí....

P4bus800

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng năm 2007 lúc 12:29
Các bác có nhu cầu thế là hoàn toàn chính xác. Treo650 + 1 pin và 1 cradle xạc riêng pin được thì tuyệt vời.

Em phải lùng mãi mới đủ bộ như thế đó :) Pin thì kiếm dễ, chứ cái cradle kiếm cực hiếm luôn á...

...
:D chính xác, cradle này không có bán lẽ đâu! hôm trước tui mang về 2 bộ bán hết charge & cradle giờ lòi ra 2 sợi dây sync. chưa bán được!!! Bởi thế nên chỉ mang về bán luôn 3in1 thôi (bác nào cần cứ pm cho mình)!

Bài viết cần bạn xem thêm

Trước Facebook, Yahoo đã từng là mạng xã hội được các thế hệ 8X, 9X "nghiện" sử dụng. Thế nhưng, những sai lầm sau đây đã gây nên sự sụp đổ của "gã khổng lồ" công nghệ một thời.

Vào tháng 7 năm nay, mạng xã hội Yahoo phổ biến m ...
Lazada Vietnam Master card on Monday