HCM - muốn chuộc lại laptop HP dv6 S/N : CNF0136F1S, P/N : WH770AV

Các thớt khác của Anbis

Anbis

mỗi ngày vì 10.000 giờ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Trưa nay, em của Anbis vừa bị giật mất 1 cái laptop HP dv6 tại khu vực Quận 4, với S/N : CNF0136F1S, P/N : WH770AV.
Rất mong anh chị em nào có thu được máy, xin cho gia đình chuộc lại.
Xin Mod giúp cho em vài ngày, và cảm ơn các anh chị em HHVN rất nhiều ! (em cũng ko biết là post đúng box ko nữa, nhưng post ở đây xin nhờ anh chị em để ý giúp).

Lam Sơn

Super Moderators
Chú Anbis đã đọc bao nhiêu tin liên quan đến giật laptop, điện thoại rồi sao không nhắc nhở người em một tiếng? Đang mùa World Cup thua cá độ nên tình trạng trộm cướp có chiều hướng gia tăng hơn ngày thường. Xin chia buồn.

Anbis

mỗi ngày vì 10.000 giờ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Haiz...Cảm ơn anh Sơn, em cũng biết thế...gia đình đang nghĩ, là nó bị dàn cảnh để giật ấy chứ :(
Mà nói gì đi nữa, trăm lời dặn dò cũng chẳng bằng 1 bài học thực tiễn, dù học phí đắt >_<

neompx

cậu tư
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
chắc do em của anh AN sài túi xách xịn quá đso mà

như em toàn bỏ bé hp vào bịch nilon treo toàn ten, ko ai thèm dựt luôn

Anbis

mỗi ngày vì 10.000 giờ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cảm ơn các anh em đã quan tâm giúp đỡ em ạ :)
Hôm nay em cũng đi dạo 1 vòng các tiệm cầm đồ ở khu vực Q4 mà chưa có tăm tích gì :)

bb_tanphu

Kết nối thành công!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Không biết chú giật laptop có biết tin cần chuộc này không nhỉ? :D
Cầu trời cho chú í lướt qua HHVN coi, à mà không, những người như thế không xứng đáng để vào trang HHVN. :)
Tình hình có vẻ hơi khó, nhưng cũng chúc may mắn nhé Anbis. :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...