HCM - Nhạc của Vanessa Mae.

Các thớt khác của Tubby

Tubby

Cu béo đẹp giai!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
19 Tháng một 2007 lúc 15:03
Chào cả nhà,

Tubby đang cần rất gấp càng nhiều càng tốt các CD của Vanessa Mae. Vì thời gian gấp quá nên em không thể ngồi download được. Bác nào ở TP. HCM có sẵn xin cho em biết để em đến mượn ạ. Sẽ hậu tạ các bác sau.

Xin cảm ơn cả nhà.

Lam Sơn

Super Moderators
Staff member
20 Tháng một 2007 lúc 16:45
Bác ra cửa hàng bán dĩa CD "Uyên" mà mua cho nó tiện. Tiệm này nằm trên đường Nguyễn Thị Minh Khai (Góc ngã tư Phạm Ngọc Thạch + Nguyễn Thị Minh Khai Quận I). Đường nằm bên hông nhà Văn Hóa Thanh Niên ấy. Từ Hồ Con Rùa đi xuống gặp ngã tư queo trái 10m là tới (Gần Cà phê VietTop). Tại đây chuyên bán CD theo bộ cho dân "sưu tập" không đấy? Nhưng là đĩa chép chứ không phải đĩa gốc đâu, tuy nhiên chất lượng cao. Chúc Bác mua được sản phẩm như ý. Chúc sức khỏe.

Lam Sơn

Super Moderators
Staff member
20 Tháng một 2007 lúc 16:49
Sao tự nhiên Bác lại kết Vanessa Mae dữ vậy? Cô này hình như kéo Violon nghe là bá phát luôn đó. Không phải là thần tượng của tui nên cũng không rõ lắm, chỉ mang máng thôi không biết có đúng không nữa.
Nếu đúng là Cô này thì bộ sưu tập chỉ có vài đĩa thôi chứ không có nhiều.

wildcat

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
21 Tháng một 2007 lúc 12:17
Sao tự nhiên Bác lại kết Vanessa Mae dữ vậy? Cô này hình như kéo Violon nghe là bá phát luôn đó. Không phải là thần tượng của tui nên cũng không rõ lắm, chỉ mang máng thôi không biết có đúng không nữa.
Nếu đúng là Cô này thì bộ sưu tập chỉ có vài đĩa thôi chứ không có nhiều.
Có lẽ chỉ có Wildcat là biết tại sao ku Béo đang kết Vanessa Mae thui, qua nhà anh đi, copy cho một bộ :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Chuyển SIM 11 số thành 10 số: Tại sao không nên sửa danh bạ vào lúc này?

Người dùng điện thoại di động không nên cập nhật danh bạ trên điện thoại trước ngày 7/10.

Lazada Vietnam Master card on Monday