DỊCH VỤ HCM - Sửa máy ảnh ở đâu?

Các thớt khác của babylearnit

babylearnit

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
23 Tháng một 2008 lúc 15:36
Em có một con Canon IXUS 3.2MP đời thời bố thời chú, giờ nó lâm bệnh, chụp hình ra toàn màu trắng + đen, như film âm bản, không biết bệnh này là thế nào!? sửa chữa tốn bao nhiêu tiền? và ở đâu sửa cái này?

Cám ơn các bạn nhiều.

Lam Sơn

Super Moderators
Staff member
23 Tháng một 2008 lúc 15:53
1. Anh có thể mang máy tới cửa hàng Phạm Thê. Số 11 đường Lê Công Kiều. Q1 (Đối diện chợ Bến Thành cách 2 dãy phố). Tại đây ghi là chuyên Nikon nhưng anh đừng bận tâm chuyện đó, máy chụp ảnh KTS nào cũng sửa hết.
2. Camera Như Lễ 124 Pasteur Q1. ĐT : 8218241.

... còn rất nhiều chỗ uy tín. Nhưng anh đến 1 trong 2 địa chỉ này được rồi.
Chúc vui vẻ :D

babylearnit

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
23 Tháng một 2008 lúc 16:03
Cám ơn anh Lam Sơn đã trả lời.
Cho mình hỏi thêm là bên lê Bảo Minh - nhà phân phối Canon Vietnam nó có sửa mấy cái này ko nhỉ!? Sợ máy bèo quá nó vào dòm mặt rồi quăng luôn cái máy của mình hehe

Sup

Yêu nước vừa đủ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
22 Tháng mười một 2011 lúc 14:08
Mình cũng khuyên bỏ thêm 1 chút (chắc ko nhiều lắm đâu) để mua 1 máy mới chất lượng hơn, muốn ít hơn nữa chắc có máy dùng rồi, giá cũng rẻ. Trừ khi máy này là đồ kỷ niệm không thể bỏ mới phải sửa. :)

Mình có 1 máy Sony P92 cũ, cũng bị hỏng, chi phí sửa mất toi 800K mà dùng vẫn cứ trục trà trục trặc vì thiết bị thay thế không phải đồ chính hãng, phải chế (vì hãng có còn sx dòng này nữa đâu mà có linh kiện).

Bài viết cần bạn xem thêm

Bây giờ là thời đại của công nghệ, internet, smartphone, tablet, máy tính, robot,... vân vân. Thì nó cũng ảnh hưởng rất nhiều đến con người kể cả người già và trẻ em.
Mỗi gia đình bây giờ đều cho con nhỏ sử dụng các thiết bị điện tử như điện thoại, m ...
Lazada Vietnam Master card on Monday